Vysshaya Liga
Belarus

Vysshaya Liga

Chọn một mùa:
Bảng xếp hạng
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
Vysshaya Liga
1 Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk 21 12 7 2 36:9 27 43 W
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
11.07.20 4 : 1 Thắng
Gorodeya Gorodeya
D
Neman Grodno Neman Grodno
19.07.20 0 : 0 rút ra
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
W
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
26.07.20 4 : 0 Thắng
Smolevichi Smolevichi
W
Slutsk Slutsk
31.07.20 0 : 2 Thắng
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
W
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
06.08.20 1 : 0 Thắng
FC Dinamo Brest FC Dinamo Brest
Isloch
2 BATE Borisov BATE Borisov 20 11 4 5 41:21 20 37 L
BATE Borisov BATE Borisov
04.07.20 0 : 1 Thua
Energetik-BGU Energetik-BGU
D
BATE Borisov BATE Borisov
11.07.20 1 : 1 rút ra
Slavia-Mozyr Slavia-Mozyr
W
Rukh Brest Rukh Brest
18.07.20 0 : 3 Thắng
BATE Borisov BATE Borisov
W
BATE Borisov BATE Borisov
26.07.20 6 : 0 Thắng
Minsk Minsk
L
Torpedo-BelAZ Torpedo-BelAZ
02.08.20 3 : 2 Thua
BATE Borisov BATE Borisov
Gorodeya
3 Neman Grodno Neman Grodno 19 11 4 4 24:13 11 37 W
Neman Grodno Neman Grodno
04.07.20 1 : 0 Thắng
Isloch Isloch
D
Vitebsk Vitebsk
12.07.20 0 : 0 rút ra
Neman Grodno Neman Grodno
D
Neman Grodno Neman Grodno
19.07.20 0 : 0 rút ra
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
W
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk
25.07.20 0 : 1 Thắng
Neman Grodno Neman Grodno
W
Neman Grodno Neman Grodno
01.08.20 1 : 0 Thắng
Dinamo Minsk Dinamo Minsk
Energetik-BGU
4 Torpedo-BelAZ Torpedo-BelAZ 20 9 6 5 28:23 5 33 L
Torpedo-BelAZ Torpedo-BelAZ
05.07.20 1 : 4 Thua
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
L
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk
11.07.20 2 : 1 Thua
Torpedo-BelAZ Torpedo-BelAZ
D
Torpedo-BelAZ Torpedo-BelAZ
19.07.20 0 : 0 rút ra
Dinamo Minsk Dinamo Minsk
W
Energetik-BGU Energetik-BGU
26.07.20 1 : 4 Thắng
Torpedo-BelAZ Torpedo-BelAZ
W
Torpedo-BelAZ Torpedo-BelAZ
02.08.20 3 : 2 Thắng
BATE Borisov BATE Borisov
Rukh Brest
5 Dinamo Minsk Dinamo Minsk 20 9 3 8 22:14 8 30 L
Rukh Brest Rukh Brest
05.07.20 1 : 0 Thua
Dinamo Minsk Dinamo Minsk
W
Dinamo Minsk Dinamo Minsk
12.07.20 1 : 0 Thắng
Minsk Minsk
D
Torpedo-BelAZ Torpedo-BelAZ
19.07.20 0 : 0 rút ra
Dinamo Minsk Dinamo Minsk
W
Dinamo Minsk Dinamo Minsk
25.07.20 1 : 0 Thắng
Gorodeya Gorodeya
L
Neman Grodno Neman Grodno
01.08.20 1 : 0 Thua
Dinamo Minsk Dinamo Minsk
Smolevichi
6 Energetik-BGU Energetik-BGU 20 9 3 8 27:30 -3 30 W
BATE Borisov BATE Borisov
04.07.20 0 : 1 Thắng
Energetik-BGU Energetik-BGU
L
Energetik-BGU Energetik-BGU
12.07.20 1 : 8 Thua
Rukh Brest Rukh Brest
L
Minsk Minsk
19.07.20 2 : 1 Thua
Energetik-BGU Energetik-BGU
L
Energetik-BGU Energetik-BGU
26.07.20 1 : 4 Thua
Torpedo-BelAZ Torpedo-BelAZ
D
Gorodeya Gorodeya
02.08.20 1 : 1 rút ra
Energetik-BGU Energetik-BGU
Neman Grodno
7 FC Dinamo Brest FC Dinamo Brest 19 9 2 8 32:23 9 29 L
Neman Grodno Neman Grodno
27.06.20 1 : 0 Thua
FC Dinamo Brest FC Dinamo Brest
D
Smolevichi Smolevichi
03.07.20 3 : 3 rút ra
FC Dinamo Brest FC Dinamo Brest
L
Isloch Isloch
25.07.20 2 : 0 Thua
FC Dinamo Brest FC Dinamo Brest
W
FC Dinamo Brest FC Dinamo Brest
31.07.20 1 : 0 Thắng
Vitebsk Vitebsk
L
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
06.08.20 1 : 0 Thua
FC Dinamo Brest FC Dinamo Brest
Slutsk
8 Isloch Isloch 20 9 2 9 26:27 -1 29 L
Neman Grodno Neman Grodno
04.07.20 1 : 0 Thua
Isloch Isloch
L
Smolevichi Smolevichi
10.07.20 3 : 1 Thua
Isloch Isloch
L
Slutsk Slutsk
17.07.20 2 : 1 Thua
Isloch Isloch
W
Isloch Isloch
25.07.20 2 : 0 Thắng
FC Dinamo Brest FC Dinamo Brest
W
Slavia-Mozyr Slavia-Mozyr
01.08.20 2 : 4 Thắng
Isloch Isloch
Vitebsk
9 Vitebsk Vitebsk 20 7 8 5 20:19 1 29 D
Gorodeya Gorodeya
04.07.20 2 : 2 rút ra
Vitebsk Vitebsk
D
Vitebsk Vitebsk
12.07.20 0 : 0 rút ra
Neman Grodno Neman Grodno
W
Vitebsk Vitebsk
18.07.20 1 : 0 Thắng
Smolevichi Smolevichi
W
Vitebsk Vitebsk
24.07.20 2 : 0 Thắng
Slutsk Slutsk
L
FC Dinamo Brest FC Dinamo Brest
31.07.20 1 : 0 Thua
Vitebsk Vitebsk
Isloch
10 Rukh Brest Rukh Brest 20 7 8 5 27:20 7 29 W
Rukh Brest Rukh Brest
05.07.20 1 : 0 Thắng
Dinamo Minsk Dinamo Minsk
W
Energetik-BGU Energetik-BGU
12.07.20 1 : 8 Thắng
Rukh Brest Rukh Brest
L
Rukh Brest Rukh Brest
18.07.20 0 : 3 Thua
BATE Borisov BATE Borisov
D
Rukh Brest Rukh Brest
24.07.20 3 : 3 rút ra
Slavia-Mozyr Slavia-Mozyr
W
Minsk Minsk
02.08.20 0 : 1 Thắng
Rukh Brest Rukh Brest
Torpedo-BelAZ
11 Slavia-Mozyr Slavia-Mozyr 19 6 5 8 26:36 -10 23 L
Energetik-BGU Energetik-BGU
26.06.20 5 : 0 Thua
Slavia-Mozyr Slavia-Mozyr
W
Slavia-Mozyr Slavia-Mozyr
03.07.20 3 : 1 Thắng
Slutsk Slutsk
D
BATE Borisov BATE Borisov
11.07.20 1 : 1 rút ra
Slavia-Mozyr Slavia-Mozyr
D
Rukh Brest Rukh Brest
24.07.20 3 : 3 rút ra
Slavia-Mozyr Slavia-Mozyr
L
Slavia-Mozyr Slavia-Mozyr
01.08.20 2 : 4 Thua
Isloch Isloch
Minsk
12 Slutsk Slutsk 20 6 3 11 23:35 -12 21 L
Slavia-Mozyr Slavia-Mozyr
03.07.20 3 : 1 Thua
Slutsk Slutsk
W
Slutsk Slutsk
17.07.20 2 : 1 Thắng
Isloch Isloch
L
Vitebsk Vitebsk
24.07.20 2 : 0 Thua
Slutsk Slutsk
L
Slutsk Slutsk
31.07.20 0 : 2 Thua
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
L
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk
06.08.20 4 : 2 Thua
Slutsk Slutsk
FC Dinamo Brest
13 Gorodeya Gorodeya 20 5 5 10 18:31 -13 20 D
Gorodeya Gorodeya
04.07.20 2 : 2 rút ra
Vitebsk Vitebsk
L
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
11.07.20 4 : 1 Thua
Gorodeya Gorodeya
W
Gorodeya Gorodeya
17.07.20 2 : 1 Thắng
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk
L
Dinamo Minsk Dinamo Minsk
25.07.20 1 : 0 Thua
Gorodeya Gorodeya
D
Gorodeya Gorodeya
02.08.20 1 : 1 rút ra
Energetik-BGU Energetik-BGU
BATE Borisov
14 Minsk Minsk 18 5 3 10 19:36 -17 18 D
Minsk Minsk
05.07.20 2 : 2 rút ra
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk
L
Dinamo Minsk Dinamo Minsk
12.07.20 1 : 0 Thua
Minsk Minsk
W
Minsk Minsk
19.07.20 2 : 1 Thắng
Energetik-BGU Energetik-BGU
L
BATE Borisov BATE Borisov
26.07.20 6 : 0 Thua
Minsk Minsk
L
Minsk Minsk
02.08.20 0 : 1 Thua
Rukh Brest Rukh Brest
Slavia-Mozyr
15 Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk 21 4 4 13 22:40 -18 16 W
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk
11.07.20 2 : 1 Thắng
Torpedo-BelAZ Torpedo-BelAZ
L
Gorodeya Gorodeya
17.07.20 2 : 1 Thua
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk
L
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk
25.07.20 0 : 1 Thua
Neman Grodno Neman Grodno
W
Smolevichi Smolevichi
01.08.20 0 : 3 Thắng
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk
W
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk
06.08.20 4 : 2 Thắng
Slutsk Slutsk
FC Dinamo Brest
16 Smolevichi Smolevichi 19 3 5 11 20:34 -14 14 D
Smolevichi Smolevichi
03.07.20 3 : 3 rút ra
FC Dinamo Brest FC Dinamo Brest
W
Smolevichi Smolevichi
10.07.20 3 : 1 Thắng
Isloch Isloch
L
Vitebsk Vitebsk
18.07.20 1 : 0 Thua
Smolevichi Smolevichi
L
Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
26.07.20 4 : 0 Thua
Smolevichi Smolevichi
L
Smolevichi Smolevichi
01.08.20 0 : 3 Thua
Belshina Bobruisk Belshina Bobruisk
Dinamo Minsk
Champions League Qualification
Europa League Qualification
Relegation Playoffs
Relegation
Cho xem nhiều hơn

Cho xem nhiều hơn