Giải vô địch quốc gia
Quẩn đảo Faroe

Giải vô địch quốc gia

Chọn một mùa:
Bảng xếp hạng
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
Premier League
1 Havnar Boltfelag Havnar Boltfelag 16 14 1 1 41:12 29 43 W
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
04.07.20 1 : 2 Thắng
Havnar Boltfelag Havnar Boltfelag
W
EB Streymur EB Streymur
12.07.20 0 : 2 Thắng
Havnar Boltfelag Havnar Boltfelag
W
Havnar Boltfelag Havnar Boltfelag
23.07.20 2 : 0 Thắng
B36 Torshavn B36 Torshavn
W
Havnar Boltfelag Havnar Boltfelag
28.07.20 4 : 1 Thắng
TB Tvoroyri TB Tvoroyri
W
Havnar Boltfelag Havnar Boltfelag
02.08.20 2 : 0 Thắng
NSI Runavik NSI Runavik
IF Fuglafjordur
2 KÍ Klaksvík KÍ Klaksvík 16 12 2 2 49:17 32 38 W
KÍ Klaksvík KÍ Klaksvík
04.07.20 2 : 1 Thắng
TB Tvoroyri TB Tvoroyri
W
KÍ Klaksvík KÍ Klaksvík
22.07.20 2 : 0 Thắng
Argja Boltfelag Argja Boltfelag
W
NSI Runavik NSI Runavik
27.07.20 0 : 2 Thắng
KÍ Klaksvík KÍ Klaksvík
W
Skala IF Skala IF
02.08.20 0 : 6 Thắng
KÍ Klaksvík KÍ Klaksvík
W
EB Streymur EB Streymur
06.08.20 0 : 7 Thắng
KÍ Klaksvík KÍ Klaksvík
IF Fuglafjordur
3 B36 Torshavn B36 Torshavn 16 12 1 3 49:20 29 37 W
Argja Boltfelag Argja Boltfelag
04.07.20 0 : 4 Thắng
B36 Torshavn B36 Torshavn
L
Havnar Boltfelag Havnar Boltfelag
23.07.20 2 : 0 Thua
B36 Torshavn B36 Torshavn
W
B36 Torshavn B36 Torshavn
29.07.20 4 : 2 Thắng
Vikingur Gota Vikingur Gota
W
B36 Torshavn B36 Torshavn
02.08.20 2 : 0 Thắng
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
W
B36 Torshavn B36 Torshavn
06.08.20 4 : 1 Thắng
TB Tvoroyri TB Tvoroyri
Skala IF
4 NSI Runavik NSI Runavik 16 11 2 3 29:10 19 35 W
TB Tvoroyri TB Tvoroyri
12.07.20 0 : 1 Thắng
NSI Runavik NSI Runavik
W
NSI Runavik NSI Runavik
22.07.20 1 : 0 Thắng
Skala IF Skala IF
L
NSI Runavik NSI Runavik
27.07.20 0 : 2 Thua
KÍ Klaksvík KÍ Klaksvík
L
Havnar Boltfelag Havnar Boltfelag
02.08.20 2 : 0 Thua
NSI Runavik NSI Runavik
W
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
06.08.20 0 : 1 Thắng
NSI Runavik NSI Runavik
Vikingur Gota
5 Vikingur Gota Vikingur Gota 15 7 2 6 30:23 7 23 W
Skala IF Skala IF
04.07.20 0 : 4 Thắng
Vikingur Gota Vikingur Gota
W
Vikingur Gota Vikingur Gota
12.07.20 2 : 1 Thắng
Argja Boltfelag Argja Boltfelag
L
B36 Torshavn B36 Torshavn
29.07.20 4 : 2 Thua
Vikingur Gota Vikingur Gota
W
Vikingur Gota Vikingur Gota
02.08.20 6 : 0 Thắng
EB Streymur EB Streymur
L
Vikingur Gota Vikingur Gota
06.08.20 1 : 3 Thua
Havnar Boltfelag Havnar Boltfelag
NSI Runavik
6 IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur 15 6 2 7 19:27 -8 20 L
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
04.07.20 1 : 2 Thua
Havnar Boltfelag Havnar Boltfelag
W
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
12.07.20 3 : 0 Thắng
Skala IF Skala IF
D
Argja Boltfelag Argja Boltfelag
27.07.20 2 : 2 rút ra
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
L
B36 Torshavn B36 Torshavn
02.08.20 2 : 0 Thua
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
L
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
06.08.20 0 : 1 Thua
NSI Runavik NSI Runavik
Havnar Boltfelag
7 EB Streymur EB Streymur 15 3 1 11 9:36 -27 10 L
NSI Runavik NSI Runavik
04.07.20 1 : 0 Thua
EB Streymur EB Streymur
L
EB Streymur EB Streymur
12.07.20 0 : 2 Thua
Havnar Boltfelag Havnar Boltfelag
W
Skala IF Skala IF
27.07.20 1 : 3 Thắng
EB Streymur EB Streymur
L
Vikingur Gota Vikingur Gota
02.08.20 6 : 0 Thua
EB Streymur EB Streymur
L
EB Streymur EB Streymur
06.08.20 0 : 7 Thua
KÍ Klaksvík KÍ Klaksvík
TB Tvoroyri
8 TB Tvoroyri TB Tvoroyri 15 1 4 10 9:24 -15 7 L
KÍ Klaksvík KÍ Klaksvík
04.07.20 2 : 1 Thua
TB Tvoroyri TB Tvoroyri
L
TB Tvoroyri TB Tvoroyri
12.07.20 0 : 1 Thua
NSI Runavik NSI Runavik
L
Havnar Boltfelag Havnar Boltfelag
28.07.20 4 : 1 Thua
TB Tvoroyri TB Tvoroyri
D
Argja Boltfelag Argja Boltfelag
02.08.20 0 : 0 rút ra
TB Tvoroyri TB Tvoroyri
L
B36 Torshavn B36 Torshavn
06.08.20 4 : 1 Thua
TB Tvoroyri TB Tvoroyri
EB Streymur
9 Argja Boltfelag Argja Boltfelag 16 0 7 9 11:38 -27 7 L
Vikingur Gota Vikingur Gota
12.07.20 2 : 1 Thua
Argja Boltfelag Argja Boltfelag
L
KÍ Klaksvík KÍ Klaksvík
22.07.20 2 : 0 Thua
Argja Boltfelag Argja Boltfelag
D
Argja Boltfelag Argja Boltfelag
27.07.20 2 : 2 rút ra
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
D
Argja Boltfelag Argja Boltfelag
02.08.20 0 : 0 rút ra
TB Tvoroyri TB Tvoroyri
D
Argja Boltfelag Argja Boltfelag
07.08.20 1 : 1 rút ra
Skala IF Skala IF
Havnar Boltfelag
10 Skala IF Skala IF 16 0 2 14 9:48 -39 2 L
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
12.07.20 3 : 0 Thua
Skala IF Skala IF
L
NSI Runavik NSI Runavik
22.07.20 1 : 0 Thua
Skala IF Skala IF
L
Skala IF Skala IF
27.07.20 1 : 3 Thua
EB Streymur EB Streymur
L
Skala IF Skala IF
02.08.20 0 : 6 Thua
KÍ Klaksvík KÍ Klaksvík
D
Argja Boltfelag Argja Boltfelag
07.08.20 1 : 1 rút ra
Skala IF Skala IF
B36 Torshavn
Champions League Qualification
Europa League Qualification
Relegation
Cho xem nhiều hơn

Cho xem nhiều hơn