Giải hạng nhì quốc gia Kakkonen nhóm B
Phần Lan

Giải hạng nhì quốc gia Kakkonen nhóm B

Chọn một mùa:
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
Group B
1 Klubi-04 Klubi-04 9 8 1 0 32:8 24 25 W
Klubi-04 Klubi-04
19.07.20 2 : 0 Thắng
Jazz Jazz
W
Klubi-04 Klubi-04
29.07.20 4 : 2 Thắng
Kaarinan Pojat Kaarinan Pojat
W
Espoo Espoo
02.08.20 1 : 3 Thắng
Klubi-04 Klubi-04
W
Klubi-04 Klubi-04
07.08.20 3 : 0 Thắng
Grankulla Grankulla
W
Atlantis Atlantis
14.08.20 0 : 4 Thắng
Klubi-04 Klubi-04
Grankulla
2 Tampereen Ilves II Tampereen Ilves II 8 7 1 0 28:8 20 22 W
Tampereen Ilves II Tampereen Ilves II
04.07.20 2 : 0 Thắng
HJS Akatemia HJS Akatemia
W
Tampereen Ilves II Tampereen Ilves II
12.07.20 3 : 2 Thắng
Espoo Espoo
W
SalPa SalPa
18.07.20 0 : 6 Thắng
Tampereen Ilves II Tampereen Ilves II
W
Tampereen Ilves II Tampereen Ilves II
02.08.20 3 : 0 Thắng
Tampereen Pallo-Veikot Tampereen Pallo-Veikot
D
HJS Akatemia HJS Akatemia
07.08.20 3 : 3 rút ra
Tampereen Ilves II Tampereen Ilves II
Jazz
3 PIF PIF 9 4 3 2 14:10 4 15 L
HJS Akatemia HJS Akatemia
10.07.20 2 : 0 Thua
PIF PIF
D
PIF PIF
17.07.20 0 : 0 rút ra
Kaarinan Pojat Kaarinan Pojat
W
Kaarinan Pojat Kaarinan Pojat
01.08.20 1 : 2 Thắng
PIF PIF
W
Pallo-Iirot Pallo-Iirot
08.08.20 2 : 3 Thắng
PIF PIF
L
PIF PIF
14.08.20 2 : 3 Thua
SalPa SalPa
Pallo-Iirot
4 HJS Akatemia HJS Akatemia 9 3 4 2 14:13 1 13 W
HJS Akatemia HJS Akatemia
10.07.20 2 : 0 Thắng
PIF PIF
L
Espoo Espoo
18.07.20 2 : 1 Thua
HJS Akatemia HJS Akatemia
D
SalPa SalPa
01.08.20 2 : 2 rút ra
HJS Akatemia HJS Akatemia
D
HJS Akatemia HJS Akatemia
07.08.20 3 : 3 rút ra
Tampereen Ilves II Tampereen Ilves II
W
HJS Akatemia HJS Akatemia
14.08.20 1 : 0 Thắng
Tampereen Pallo-Veikot Tampereen Pallo-Veikot
Tampereen Ilves II
5 Atlantis Atlantis 9 4 1 4 20:22 -2 13 L
Kaarinan Pojat Kaarinan Pojat
10.07.20 3 : 1 Thua
Atlantis Atlantis
W
Atlantis Atlantis
18.07.20 4 : 0 Thắng
Pallo-Iirot Pallo-Iirot
L
Grankulla Grankulla
02.08.20 5 : 1 Thua
Atlantis Atlantis
W
Atlantis Atlantis
07.08.20 3 : 1 Thắng
Espoo Espoo
L
Atlantis Atlantis
14.08.20 0 : 4 Thua
Klubi-04 Klubi-04
Espoo
6 SalPa SalPa 9 3 2 4 18:23 -5 11 D
Jazz Jazz
12.07.20 2 : 2 rút ra
SalPa SalPa
L
SalPa SalPa
18.07.20 0 : 6 Thua
Tampereen Ilves II Tampereen Ilves II
D
SalPa SalPa
01.08.20 2 : 2 rút ra
HJS Akatemia HJS Akatemia
L
Kaarinan Pojat Kaarinan Pojat
07.08.20 2 : 1 Thua
SalPa SalPa
W
PIF PIF
14.08.20 2 : 3 Thắng
SalPa SalPa
Grankulla
7 Kaarinan Pojat Kaarinan Pojat 8 2 3 3 14:15 -1 9 D
PIF PIF
17.07.20 0 : 0 rút ra
Kaarinan Pojat Kaarinan Pojat
L
Klubi-04 Klubi-04
29.07.20 4 : 2 Thua
Kaarinan Pojat Kaarinan Pojat
L
Kaarinan Pojat Kaarinan Pojat
01.08.20 1 : 2 Thua
PIF PIF
W
Kaarinan Pojat Kaarinan Pojat
07.08.20 2 : 1 Thắng
SalPa SalPa
W
Pallo-Iirot Pallo-Iirot
15.08.20 0 : 2 Thắng
Kaarinan Pojat Kaarinan Pojat
SalPa
8 Tampereen Pallo-Veikot Tampereen Pallo-Veikot 9 1 4 4 10:16 -6 7 L
Pallo-Iirot Pallo-Iirot
11.07.20 3 : 2 Thua
Tampereen Pallo-Veikot Tampereen Pallo-Veikot
D
Tampereen Pallo-Veikot Tampereen Pallo-Veikot
19.07.20 2 : 2 rút ra
Grankulla Grankulla
L
Tampereen Ilves II Tampereen Ilves II
02.08.20 3 : 0 Thua
Tampereen Pallo-Veikot Tampereen Pallo-Veikot
D
Tampereen Pallo-Veikot Tampereen Pallo-Veikot
11.08.20 1 : 1 rút ra
Jazz Jazz
L
HJS Akatemia HJS Akatemia
14.08.20 1 : 0 Thua
Tampereen Pallo-Veikot Tampereen Pallo-Veikot
Jazz
9 Grankulla Grankulla 8 2 1 5 14:28 -14 7 L
Grankulla Grankulla
12.07.20 2 : 8 Thua
Klubi-04 Klubi-04
D
Tampereen Pallo-Veikot Tampereen Pallo-Veikot
19.07.20 2 : 2 rút ra
Grankulla Grankulla
W
Grankulla Grankulla
02.08.20 5 : 1 Thắng
Atlantis Atlantis
L
Klubi-04 Klubi-04
07.08.20 3 : 0 Thua
Grankulla Grankulla
D
Espoo Espoo
15.08.20 2 : 2 rút ra
Grankulla Grankulla
SalPa
10 Jazz Jazz 8 0 6 2 8:12 -4 6 D
Jazz Jazz
05.07.20 1 : 1 rút ra
PIF PIF
D
Jazz Jazz
12.07.20 2 : 2 rút ra
SalPa SalPa
L
Klubi-04 Klubi-04
19.07.20 2 : 0 Thua
Jazz Jazz
D
Jazz Jazz
01.08.20 0 : 0 rút ra
Pallo-Iirot Pallo-Iirot
D
Tampereen Pallo-Veikot Tampereen Pallo-Veikot
11.08.20 1 : 1 rút ra
Jazz Jazz
Tampereen Ilves II
11 Espoo Espoo 8 2 0 6 11:18 -7 6 L
Tampereen Ilves II Tampereen Ilves II
12.07.20 3 : 2 Thua
Espoo Espoo
W
Espoo Espoo
18.07.20 2 : 1 Thắng
HJS Akatemia HJS Akatemia
L
Espoo Espoo
02.08.20 1 : 3 Thua
Klubi-04 Klubi-04
L
Atlantis Atlantis
07.08.20 3 : 1 Thua
Espoo Espoo
D
Espoo Espoo
15.08.20 2 : 2 rút ra
Grankulla Grankulla
Atlantis
12 Pallo-Iirot Pallo-Iirot 8 1 2 5 6:16 -10 5 D
Espoo Espoo
11.07.20 0 : 0 rút ra
Pallo-Iirot Pallo-Iirot
L
Atlantis Atlantis
18.07.20 4 : 0 Thua
Pallo-Iirot Pallo-Iirot
D
Jazz Jazz
01.08.20 0 : 0 rút ra
Pallo-Iirot Pallo-Iirot
L
Pallo-Iirot Pallo-Iirot
08.08.20 2 : 3 Thua
PIF PIF
L
Pallo-Iirot Pallo-Iirot
15.08.20 0 : 2 Thua
Kaarinan Pojat Kaarinan Pojat
PIF
Promotion
Relegation