Giải hạng tư Niedersachsen
Đức

Giải hạng tư Niedersachsen

Chọn một mùa:
Bảng xếp hạng
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
Oberliga Niedersachsen
1 Hildesheim Hildesheim 21 17 2 2 57:17 40 53 W
TUS Bersenbruck TUS Bersenbruck
17.11.19 0 : 5 Thắng
Hildesheim Hildesheim
W
Hildesheim Hildesheim
01.12.19 6 : 2 Thắng
Arminia Hannover Arminia Hannover
W
U.S.I. LUPO-MARTINI U.S.I. LUPO-MARTINI
07.12.19 0 : 4 Thắng
Hildesheim Hildesheim
W
SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus
01.03.20 1 : 4 Thắng
Hildesheim Hildesheim
D
Hildesheim Hildesheim
08.03.20 1 : 1 rút ra
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
2 Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst 23 15 6 2 51:22 29 51 L
1 FC Germ Egestorf/Langreder 1 FC Germ Egestorf/Langreder
07.12.19 3 : 1 Thua
Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst
W
Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst
09.02.20 2 : 1 Thắng
Arminia Hannover Arminia Hannover
D
U.S.I. LUPO-MARTINI U.S.I. LUPO-MARTINI
16.02.20 1 : 1 rút ra
Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst
W
Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst
01.03.20 1 : 0 Thắng
TB Uphusen TB Uphusen
W
Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst
08.03.20 3 : 0 Thắng
Kickers Emden Kickers Emden
3 VFL OLDENBURG VFL OLDENBURG 22 14 5 3 61:36 25 47 W
VFL OLDENBURG VFL OLDENBURG
24.11.19 3 : 0 Thắng
TUS Bersenbruck TUS Bersenbruck
D
VFL OLDENBURG VFL OLDENBURG
01.12.19 2 : 2 rút ra
MTV EINTRACHT CELLE MTV EINTRACHT CELLE
W
VFL OLDENBURG VFL OLDENBURG
08.12.19 3 : 0 Thắng
FC Hagen / Uthlede FC Hagen / Uthlede
W
VFL OLDENBURG VFL OLDENBURG
23.02.20 5 : 3 Thắng
U.S.I. LUPO-MARTINI U.S.I. LUPO-MARTINI
W
VFL OLDENBURG VFL OLDENBURG
08.03.20 5 : 1 Thắng
MTV Wolfenbuttel MTV Wolfenbuttel
FC Hagen / Uthlede
4 1 FC Germ Egestorf/Langreder 1 FC Germ Egestorf/Langreder 22 14 4 4 58:30 28 46 W
1 FC Germ Egestorf/Langreder 1 FC Germ Egestorf/Langreder
07.12.19 3 : 1 Thắng
Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst
W
1 FC Germ Egestorf/Langreder 1 FC Germ Egestorf/Langreder
16.02.20 3 : 0 Thắng
TUS Bersenbruck TUS Bersenbruck
W
1 FC Germ Egestorf/Langreder 1 FC Germ Egestorf/Langreder
01.03.20 4 : 0 Thắng
FC Hagen / Uthlede FC Hagen / Uthlede
D
1 FC Germ Egestorf/Langreder 1 FC Germ Egestorf/Langreder
04.03.20 1 : 1 rút ra
Kickers Emden Kickers Emden
W
Braunschweig Braunschweig
08.03.20 0 : 7 Thắng
1 FC Germ Egestorf/Langreder 1 FC Germ Egestorf/Langreder
5 SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus 24 15 0 9 72:39 33 45 W
SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus
07.12.19 5 : 1 Thắng
Braunschweig Braunschweig
W
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
09.02.20 2 : 5 Thắng
SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus
L
SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus
15.02.20 1 : 2 Thua
Heeslinger SC Heeslinger SC
W
HSC Tundern HSC Tundern
22.02.20 1 : 2 Thắng
SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus
L
SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus
01.03.20 1 : 4 Thua
Hildesheim Hildesheim
6 Heeslinger SC Heeslinger SC 23 11 4 8 47:34 13 37 W
Heeslinger SC Heeslinger SC
01.12.19 1 : 0 Thắng
TB Uphusen TB Uphusen
L
Heeslinger SC Heeslinger SC
09.02.20 1 : 2 Thua
Kickers Emden Kickers Emden
W
SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus
15.02.20 1 : 2 Thắng
Heeslinger SC Heeslinger SC
L
Heeslinger SC Heeslinger SC
01.03.20 0 : 3 Thua
Braunschweig Braunschweig
D
HSC Tundern HSC Tundern
07.03.20 1 : 1 rút ra
Heeslinger SC Heeslinger SC
7 MTV EINTRACHT CELLE MTV EINTRACHT CELLE 21 8 5 8 42:40 2 29 L
MTV EINTRACHT CELLE MTV EINTRACHT CELLE
24.11.19 1 : 2 Thua
Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst
D
VFL OLDENBURG VFL OLDENBURG
01.12.19 2 : 2 rút ra
MTV EINTRACHT CELLE MTV EINTRACHT CELLE
D
MTV EINTRACHT CELLE MTV EINTRACHT CELLE
08.12.19 3 : 3 rút ra
TUS Bersenbruck TUS Bersenbruck
W
Braunschweig Braunschweig
08.02.20 3 : 4 Thắng
MTV EINTRACHT CELLE MTV EINTRACHT CELLE
D
Arminia Hannover Arminia Hannover
01.03.20 1 : 1 rút ra
MTV EINTRACHT CELLE MTV EINTRACHT CELLE
TB Uphusen
8 TUS Bersenbruck TUS Bersenbruck 20 6 7 7 34:40 -6 25 L
VFL OLDENBURG VFL OLDENBURG
24.11.19 3 : 0 Thua
TUS Bersenbruck TUS Bersenbruck
D
Braunschweig Braunschweig
01.12.19 1 : 1 rút ra
TUS Bersenbruck TUS Bersenbruck
D
MTV EINTRACHT CELLE MTV EINTRACHT CELLE
08.12.19 3 : 3 rút ra
TUS Bersenbruck TUS Bersenbruck
L
1 FC Germ Egestorf/Langreder 1 FC Germ Egestorf/Langreder
16.02.20 3 : 0 Thua
TUS Bersenbruck TUS Bersenbruck
D
TUS Bersenbruck TUS Bersenbruck
08.03.20 3 : 3 rút ra
TB Uphusen TB Uphusen
9 Braunschweig Braunschweig 24 6 7 11 35:49 -14 25 L
Braunschweig Braunschweig
08.02.20 3 : 4 Thua
MTV EINTRACHT CELLE MTV EINTRACHT CELLE
L
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
16.02.20 2 : 1 Thua
Braunschweig Braunschweig
D
Braunschweig Braunschweig
22.02.20 1 : 1 rút ra
FC Hagen / Uthlede FC Hagen / Uthlede
W
Heeslinger SC Heeslinger SC
01.03.20 0 : 3 Thắng
Braunschweig Braunschweig
L
Braunschweig Braunschweig
08.03.20 0 : 7 Thua
1 FC Germ Egestorf/Langreder 1 FC Germ Egestorf/Langreder
10 Gifhorn Gifhorn 20 5 9 6 32:33 -1 24 L
Gifhorn Gifhorn
09.11.19 1 : 3 Thua
Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst
L
VFL OLDENBURG VFL OLDENBURG
17.11.19 4 : 1 Thua
Gifhorn Gifhorn
D
FC Hagen / Uthlede FC Hagen / Uthlede
24.11.19 1 : 1 rút ra
Gifhorn Gifhorn
L
Gifhorn Gifhorn
30.11.19 1 : 2 Thua
1 FC Germ Egestorf/Langreder 1 FC Germ Egestorf/Langreder
W
Gifhorn Gifhorn
09.02.20 3 : 1 Thắng
U.S.I. LUPO-MARTINI U.S.I. LUPO-MARTINI
11 Kickers Emden Kickers Emden 19 7 3 9 29:32 -3 24 L
U.S.I. LUPO-MARTINI U.S.I. LUPO-MARTINI
17.11.19 2 : 1 Thua
Kickers Emden Kickers Emden
L
SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus
01.12.19 4 : 1 Thua
Kickers Emden Kickers Emden
W
Heeslinger SC Heeslinger SC
09.02.20 1 : 2 Thắng
Kickers Emden Kickers Emden
D
1 FC Germ Egestorf/Langreder 1 FC Germ Egestorf/Langreder
04.03.20 1 : 1 rút ra
Kickers Emden Kickers Emden
L
Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst
08.03.20 3 : 0 Thua
Kickers Emden Kickers Emden
12 U.S.I. LUPO-MARTINI U.S.I. LUPO-MARTINI 22 5 8 9 37:43 -6 23 W
HSC Tundern HSC Tundern
30.11.19 0 : 4 Thắng
U.S.I. LUPO-MARTINI U.S.I. LUPO-MARTINI
L
U.S.I. LUPO-MARTINI U.S.I. LUPO-MARTINI
07.12.19 0 : 4 Thua
Hildesheim Hildesheim
L
Gifhorn Gifhorn
09.02.20 3 : 1 Thua
U.S.I. LUPO-MARTINI U.S.I. LUPO-MARTINI
D
U.S.I. LUPO-MARTINI U.S.I. LUPO-MARTINI
16.02.20 1 : 1 rút ra
Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst
L
VFL OLDENBURG VFL OLDENBURG
23.02.20 5 : 3 Thua
U.S.I. LUPO-MARTINI U.S.I. LUPO-MARTINI
13 Arminia Hannover Arminia Hannover 21 6 5 10 29:36 -7 23 L
Arminia Hannover Arminia Hannover
17.11.19 0 : 1 Thua
SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus
D
Arminia Hannover Arminia Hannover
24.11.19 3 : 3 rút ra
HSC Tundern HSC Tundern
L
Hildesheim Hildesheim
01.12.19 6 : 2 Thua
Arminia Hannover Arminia Hannover
L
Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst
09.02.20 2 : 1 Thua
Arminia Hannover Arminia Hannover
D
Arminia Hannover Arminia Hannover
01.03.20 1 : 1 rút ra
MTV EINTRACHT CELLE MTV EINTRACHT CELLE
14 FC Hagen / Uthlede FC Hagen / Uthlede 22 6 4 12 29:63 -34 22 D
FC Hagen / Uthlede FC Hagen / Uthlede
24.11.19 1 : 1 rút ra
Gifhorn Gifhorn
W
Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst
30.11.19 0 : 3 Thắng
FC Hagen / Uthlede FC Hagen / Uthlede
L
VFL OLDENBURG VFL OLDENBURG
08.12.19 3 : 0 Thua
FC Hagen / Uthlede FC Hagen / Uthlede
D
Braunschweig Braunschweig
22.02.20 1 : 1 rút ra
FC Hagen / Uthlede FC Hagen / Uthlede
L
1 FC Germ Egestorf/Langreder 1 FC Germ Egestorf/Langreder
01.03.20 4 : 0 Thua
FC Hagen / Uthlede FC Hagen / Uthlede
VFL OLDENBURG
15 TB Uphusen TB Uphusen 21 6 3 12 24:33 -9 21 W
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
24.11.19 0 : 4 Thắng
TB Uphusen TB Uphusen
L
Heeslinger SC Heeslinger SC
01.12.19 1 : 0 Thua
TB Uphusen TB Uphusen
L
HSC Tundern HSC Tundern
07.12.19 3 : 0 Thua
TB Uphusen TB Uphusen
L
Atlas Delmenhorst Atlas Delmenhorst
01.03.20 1 : 0 Thua
TB Uphusen TB Uphusen
D
TUS Bersenbruck TUS Bersenbruck
08.03.20 3 : 3 rút ra
TB Uphusen TB Uphusen
MTV EINTRACHT CELLE
16 Eintracht Northeim Eintracht Northeim 23 5 4 14 30:59 -29 19 W
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
01.12.19 2 : 1 Thắng
MTV Wolfenbuttel MTV Wolfenbuttel
L
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
09.02.20 2 : 5 Thua
SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus
W
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
16.02.20 2 : 1 Thắng
Braunschweig Braunschweig
L
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
01.03.20 1 : 3 Thua
HSC Tundern HSC Tundern
D
Hildesheim Hildesheim
08.03.20 1 : 1 rút ra
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
17 HSC Tundern HSC Tundern 24 5 2 17 27:60 -33 17 W
HSC Tundern HSC Tundern
07.12.19 3 : 0 Thắng
TB Uphusen TB Uphusen
W
HSC Tundern HSC Tundern
08.02.20 2 : 1 Thắng
MTV Wolfenbuttel MTV Wolfenbuttel
L
HSC Tundern HSC Tundern
22.02.20 1 : 2 Thua
SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus
W
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
01.03.20 1 : 3 Thắng
HSC Tundern HSC Tundern
D
HSC Tundern HSC Tundern
07.03.20 1 : 1 rút ra
Heeslinger SC Heeslinger SC
18 MTV Wolfenbuttel MTV Wolfenbuttel 20 4 4 12 26:54 -28 16 D
TB Uphusen TB Uphusen
17.11.19 1 : 1 rút ra
MTV Wolfenbuttel MTV Wolfenbuttel
W
MTV Wolfenbuttel MTV Wolfenbuttel
24.11.19 2 : 1 Thắng
SC Spelle-Venhaus SC Spelle-Venhaus
L
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
01.12.19 2 : 1 Thua
MTV Wolfenbuttel MTV Wolfenbuttel
L
HSC Tundern HSC Tundern
08.02.20 2 : 1 Thua
MTV Wolfenbuttel MTV Wolfenbuttel
L
VFL OLDENBURG VFL OLDENBURG
08.03.20 5 : 1 Thua
MTV Wolfenbuttel MTV Wolfenbuttel
Promotion
Promotion Playoffs
Relegation
Cho xem nhiều hơn