Giải hạng nhất quốc gia
Cộng Hòa Moldova

Giải hạng nhất quốc gia

Chọn một mùa:
Bảng xếp hạng
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
Divizia A
1 Sparta Selemet Sparta Selemet 3 3 0 0 13:1 12 9 W
Sireti Sireti
25.07.20 0 : 4 Thắng
Sparta Selemet Sparta Selemet
W
Sparta Selemet Sparta Selemet
01.08.20 2 : 0 Thắng
Speranta Drochia Speranta Drochia
W
Victoria Bardar Victoria Bardar
07.08.20 1 : 7 Thắng
Sparta Selemet Sparta Selemet
Granicerul
2 FC Balti FC Balti 3 3 0 0 7:1 6 9 W
Granicerul Granicerul
24.07.20 0 : 3 Thắng
FC Balti
W
FC Balti
31.07.20 1 : 0 Thắng
Sheriff Tiraspol II Sheriff Tiraspol II
W
FC Sucleia FC Sucleia
07.08.20 1 : 3 Thắng
FC Balti
Cahul-2005
3 FC Tighina FC Tighina 3 3 0 0 6:1 5 9 W
FC Tighina FC Tighina
25.07.20 1 : 0 Thắng
Olimp Comrat Olimp Comrat
W
FC Tighina FC Tighina
31.07.20 2 : 0 Thắng
Sireti Sireti
W
Speranta Drochia Speranta Drochia
08.08.20 1 : 3 Thắng
FC Tighina FC Tighina
Victoria Bardar
4 Cahul-2005 Cahul-2005 3 2 0 1 5:3 2 6 L
FC Sucleia FC Sucleia
24.07.20 1 : 0 Thua
Cahul-2005 Cahul-2005
W
Olimp Comrat Olimp Comrat
31.07.20 0 : 1 Thắng
Cahul-2005 Cahul-2005
W
Cahul-2005 Cahul-2005
08.08.20 4 : 2 Thắng
FC Iskra Stali Ribnita FC Iskra Stali Ribnita
FC Balti
5 Sheriff Tiraspol II Sheriff Tiraspol II 3 2 0 1 3:2 1 6 W
Sheriff Tiraspol II Sheriff Tiraspol II
24.07.20 1 : 0 Thắng
FC Iskra Stali Ribnita FC Iskra Stali Ribnita
L
FC Balti
31.07.20 1 : 0 Thua
Sheriff Tiraspol II Sheriff Tiraspol II
W
Sheriff Tiraspol II Sheriff Tiraspol II
07.08.20 2 : 1 Thắng
Real-Succes Real-Succes
FC Falesti
6 Real-Succes Real-Succes 3 1 1 1 9:5 4 4 D
Victoria Bardar Victoria Bardar
26.07.20 1 : 1 rút ra
Real-Succes Real-Succes
W
Real-Succes Real-Succes
01.08.20 7 : 2 Thắng
Granicerul Granicerul
L
Sheriff Tiraspol II Sheriff Tiraspol II
07.08.20 2 : 1 Thua
Real-Succes Real-Succes
FC Sucleia
7 FC Iskra Stali Ribnita FC Iskra Stali Ribnita 3 1 0 2 7:6 1 3 L
Sheriff Tiraspol II Sheriff Tiraspol II
24.07.20 1 : 0 Thua
FC Iskra Stali Ribnita FC Iskra Stali Ribnita
W
FC Iskra Stali Ribnita FC Iskra Stali Ribnita
31.07.20 5 : 1 Thắng
FC Sucleia FC Sucleia
L
Cahul-2005 Cahul-2005
08.08.20 4 : 2 Thua
FC Iskra Stali Ribnita FC Iskra Stali Ribnita
Olimp Comrat
8 Speranta Drochia Speranta Drochia 3 1 0 2 4:6 -2 3 W
Speranta Drochia Speranta Drochia
25.07.20 3 : 1 Thắng
FC Falesti FC Falesti
L
Sparta Selemet Sparta Selemet
01.08.20 2 : 0 Thua
Speranta Drochia Speranta Drochia
L
Speranta Drochia Speranta Drochia
08.08.20 1 : 3 Thua
FC Tighina FC Tighina
Sireti
9 Granicerul Granicerul 3 1 0 2 4:10 -6 3 L
Granicerul Granicerul
24.07.20 0 : 3 Thua
FC Balti
L
Real-Succes Real-Succes
01.08.20 7 : 2 Thua
Granicerul Granicerul
W
Granicerul Granicerul
07.08.20 2 : 0 Thắng
FC Falesti FC Falesti
Sparta Selemet
10 Olimp Comrat Olimp Comrat 3 1 0 2 2:3 -1 3 L
FC Tighina FC Tighina
25.07.20 1 : 0 Thua
Olimp Comrat Olimp Comrat
L
Olimp Comrat Olimp Comrat
31.07.20 0 : 1 Thua
Cahul-2005 Cahul-2005
W
Sireti Sireti
08.08.20 1 : 2 Thắng
Olimp Comrat Olimp Comrat
FC Iskra Stali Ribnita
11 FC Falesti FC Falesti 3 1 0 2 4:7 -3 3 L
Speranta Drochia Speranta Drochia
25.07.20 3 : 1 Thua
FC Falesti FC Falesti
W
FC Falesti FC Falesti
01.08.20 3 : 2 Thắng
Victoria Bardar Victoria Bardar
L
Granicerul Granicerul
07.08.20 2 : 0 Thua
FC Falesti FC Falesti
Sheriff Tiraspol II
12 FC Sucleia FC Sucleia 3 1 0 2 3:8 -5 3 W
FC Sucleia FC Sucleia
24.07.20 1 : 0 Thắng
Cahul-2005 Cahul-2005
L
FC Iskra Stali Ribnita FC Iskra Stali Ribnita
31.07.20 5 : 1 Thua
FC Sucleia FC Sucleia
L
FC Sucleia FC Sucleia
07.08.20 1 : 3 Thua
FC Balti
Real-Succes
13 Victoria Bardar Victoria Bardar 3 0 1 2 4:11 -7 1 D
Victoria Bardar Victoria Bardar
26.07.20 1 : 1 rút ra
Real-Succes Real-Succes
L
FC Falesti FC Falesti
01.08.20 3 : 2 Thua
Victoria Bardar Victoria Bardar
L
Victoria Bardar Victoria Bardar
07.08.20 1 : 7 Thua
Sparta Selemet Sparta Selemet
FC Tighina
14 Sireti Sireti 3 0 0 3 1:8 -7 0 L
Sireti Sireti
25.07.20 0 : 4 Thua
Sparta Selemet Sparta Selemet
L
FC Tighina FC Tighina
31.07.20 2 : 0 Thua
Sireti Sireti
L
Sireti Sireti
08.08.20 1 : 2 Thua
Olimp Comrat Olimp Comrat
Speranta Drochia
Promotion
Promotion Playoff
Relegation
Cho xem nhiều hơn