Giải vô địch quốc gia dành cho các đội dự bị
Hà Lan

Giải vô địch quốc gia dành cho các đội dự bị

Chọn một mùa:
Bảng xếp hạng
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
A
1 Groningen II Groningen II 10 6 3 1 24:13 11 21 W
N.E.C. II N.E.C. II
11.02.20 0 : 2 Thắng
Groningen II Groningen II
W
Waalwijk II Waalwijk II
17.02.20 2 : 4 Thắng
Groningen II Groningen II
L
Groningen II Groningen II
24.02.20 1 : 2 Thua
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
D
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
02.03.20 1 : 1 rút ra
Groningen II Groningen II
D
Groningen II Groningen II
10.03.20 1 : 1 rút ra
Heerenveen II Heerenveen II
2 Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II 10 5 5 0 22:8 14 20 L
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
04.02.20 3 : 0 Thua
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
L
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
10.02.20 0 : 1 Thua
Heerenveen II Heerenveen II
L
NAC Breda II NAC Breda II
18.02.20 3 : 0 Thua
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
L
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
25.02.20 0 : 2 Thua
Feyenoord II Feyenoord II
L
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
02.03.20 1 : 3 Thua
N.E.C. II N.E.C. II
3 PEC Zwolle II PEC Zwolle II 10 6 2 2 25:14 11 20 W
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
10.02.20 1 : 0 Thắng
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
W
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
17.02.20 1 : 4 Thắng
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
L
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
24.02.20 2 : 3 Thua
Heerenveen II Heerenveen II
D
NAC Breda II NAC Breda II
02.03.20 1 : 1 rút ra
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
W
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
10.03.20 4 : 0 Thắng
Feyenoord II Feyenoord II
4 Feyenoord II Feyenoord II 10 5 3 2 22:18 4 18 W
Feyenoord II Feyenoord II
11.02.20 1 : 0 Thắng
NAC Breda II NAC Breda II
L
Feyenoord II Feyenoord II
18.02.20 0 : 1 Thua
N.E.C. II N.E.C. II
W
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
25.02.20 0 : 2 Thắng
Feyenoord II Feyenoord II
W
Feyenoord II Feyenoord II
02.03.20 2 : 1 Thắng
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
L
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
10.03.20 4 : 0 Thua
Feyenoord II Feyenoord II
5 Heerenveen II Heerenveen II 10 4 3 3 21:24 -3 15 W
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
10.02.20 0 : 1 Thắng
Heerenveen II Heerenveen II
W
Heerenveen II Heerenveen II
17.02.20 2 : 0 Thắng
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
W
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
24.02.20 2 : 3 Thắng
Heerenveen II Heerenveen II
W
Heerenveen II Heerenveen II
02.03.20 9 : 1 Thắng
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
D
Groningen II Groningen II
10.03.20 1 : 1 rút ra
Heerenveen II Heerenveen II
6 Heracles Almelo II Heracles Almelo II 10 4 2 4 18:12 6 14 L
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
10.02.20 1 : 0 Thua
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
W
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
17.02.20 3 : 1 Thắng
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
W
Groningen II Groningen II
24.02.20 1 : 2 Thắng
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
W
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
02.03.20 1 : 0 Thắng
Waalwijk II Waalwijk II
W
N.E.C. II N.E.C. II
10.03.20 2 : 5 Thắng
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
7 Emmen II Emmen II 10 3 3 4 21:19 2 12 D
Emmen II Emmen II
27.01.20 1 : 1 rút ra
Vitesse II Vitesse II
D
Dordrecht II Dordrecht II
04.02.20 2 : 2 rút ra
Emmen II Emmen II
W
Emmen II Emmen II
17.02.20 4 : 1 Thắng
Excelsior II Excelsior II
W
Eindhoven II Eindhoven II
02.03.20 0 : 3 Thắng
Emmen II Emmen II
L
Emmen II Emmen II
09.03.20 2 : 3 Thua
Den Bosch II Den Bosch II
8 De Graafschap II De Graafschap II 10 3 1 6 13:25 -12 10 W
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
27.01.20 2 : 4 Thắng
De Graafschap II De Graafschap II
L
De Graafschap II De Graafschap II
03.02.20 1 : 4 Thua
Cambuur II Cambuur II
W
Twente II Twente II
17.02.20 0 : 2 Thắng
De Graafschap II De Graafschap II
D
Vitesse II Vitesse II
02.03.20 0 : 0 rút ra
De Graafschap II De Graafschap II
W
De Graafschap II De Graafschap II
09.03.20 11 : 0 Thắng
Dordrecht II Dordrecht II
9 Cambuur II Cambuur II 10 3 1 6 17:26 -9 10 L
Twente II Twente II
27.01.20 2 : 1 Thua
Cambuur II Cambuur II
W
De Graafschap II De Graafschap II
03.02.20 1 : 4 Thắng
Cambuur II Cambuur II
W
Cambuur II Cambuur II
17.02.20 3 : 1 Thắng
Vitesse II Vitesse II
W
Dordrecht II Dordrecht II
02.03.20 2 : 4 Thắng
Cambuur II Cambuur II
L
Cambuur II Cambuur II
10.03.20 3 : 4 Thua
Excelsior II Excelsior II
10 Vitesse II Vitesse II 10 2 2 6 13:22 -9 8 W
Vitesse II Vitesse II
03.02.20 6 : 2 Thắng
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
W
Vitesse II Vitesse II
10.02.20 3 : 1 Thắng
Den Bosch II Den Bosch II
L
Cambuur II Cambuur II
17.02.20 3 : 1 Thua
Vitesse II Vitesse II
D
Vitesse II Vitesse II
02.03.20 0 : 0 rút ra
De Graafschap II De Graafschap II
L
Twente II Twente II
09.03.20 1 : 0 Thua
Vitesse II Vitesse II
11 Twente II Twente II 10 0 3 7 7:22 -15 3 W
Twente II Twente II
27.01.20 2 : 1 Thắng
Cambuur II Cambuur II
W
Eindhoven II Eindhoven II
03.02.20 1 : 3 Thắng
Twente II Twente II
L
Twente II Twente II
17.02.20 0 : 2 Thua
De Graafschap II De Graafschap II
D
Den Bosch II Den Bosch II
02.03.20 1 : 1 rút ra
Twente II Twente II
W
Twente II Twente II
09.03.20 1 : 0 Thắng
Vitesse II Vitesse II
Championship round
Relegation round
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
A
1 Heerenveen II Heerenveen II 6 5 1 0 20:5 15 16 W
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
10.02.20 0 : 1 Thắng
Heerenveen II Heerenveen II
W
Heerenveen II Heerenveen II
17.02.20 2 : 0 Thắng
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
W
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
24.02.20 2 : 3 Thắng
Heerenveen II Heerenveen II
W
Heerenveen II Heerenveen II
02.03.20 9 : 1 Thắng
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
D
Groningen II Groningen II
10.03.20 1 : 1 rút ra
Heerenveen II Heerenveen II
2 Heracles Almelo II Heracles Almelo II 7 5 1 1 16:6 10 16 L
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
10.02.20 1 : 0 Thua
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
W
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
17.02.20 3 : 1 Thắng
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
W
Groningen II Groningen II
24.02.20 1 : 2 Thắng
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
W
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
02.03.20 1 : 0 Thắng
Waalwijk II Waalwijk II
W
N.E.C. II N.E.C. II
10.03.20 2 : 5 Thắng
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
3 PEC Zwolle II PEC Zwolle II 8 4 3 1 14:6 8 15 W
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
10.02.20 1 : 0 Thắng
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
W
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
17.02.20 1 : 4 Thắng
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
L
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
24.02.20 2 : 3 Thua
Heerenveen II Heerenveen II
D
NAC Breda II NAC Breda II
02.03.20 1 : 1 rút ra
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
W
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
10.03.20 4 : 0 Thắng
Feyenoord II Feyenoord II
4 Groningen II Groningen II 8 3 4 1 15:9 6 13 W
N.E.C. II N.E.C. II
11.02.20 0 : 2 Thắng
Groningen II Groningen II
W
Waalwijk II Waalwijk II
17.02.20 2 : 4 Thắng
Groningen II Groningen II
L
Groningen II Groningen II
24.02.20 1 : 2 Thua
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
D
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
02.03.20 1 : 1 rút ra
Groningen II Groningen II
D
Groningen II Groningen II
10.03.20 1 : 1 rút ra
Heerenveen II Heerenveen II
5 NAC Breda II NAC Breda II 7 3 2 2 13:7 6 11 W
NAC Breda II NAC Breda II
03.02.20 3 : 0 Thắng
N.E.C. II N.E.C. II
L
Feyenoord II Feyenoord II
11.02.20 1 : 0 Thua
NAC Breda II NAC Breda II
W
NAC Breda II NAC Breda II
18.02.20 3 : 0 Thắng
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
D
NAC Breda II NAC Breda II
02.03.20 1 : 1 rút ra
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
W
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
09.03.20 1 : 3 Thắng
NAC Breda II NAC Breda II
6 Waalwijk II Waalwijk II 6 3 1 2 16:10 6 10 W
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
27.01.20 2 : 5 Thắng
Waalwijk II Waalwijk II
D
Waalwijk II Waalwijk II
03.02.20 1 : 1 rút ra
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
L
Waalwijk II Waalwijk II
17.02.20 2 : 4 Thua
Groningen II Groningen II
L
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
02.03.20 1 : 0 Thua
Waalwijk II Waalwijk II
W
Waalwijk II Waalwijk II
09.03.20 4 : 1 Thắng
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
7 Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II 7 3 1 3 12:13 -1 10 W
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
04.02.20 3 : 0 Thắng
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
L
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
10.02.20 3 : 1 Thua
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
L
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
17.02.20 1 : 4 Thua
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
D
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
02.03.20 1 : 1 rút ra
Groningen II Groningen II
L
Waalwijk II Waalwijk II
09.03.20 4 : 1 Thua
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
8 Feyenoord II Feyenoord II 7 3 0 4 7:14 -7 9 W
Feyenoord II Feyenoord II
11.02.20 1 : 0 Thắng
NAC Breda II NAC Breda II
L
Feyenoord II Feyenoord II
18.02.20 0 : 1 Thua
N.E.C. II N.E.C. II
W
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
25.02.20 0 : 2 Thắng
Feyenoord II Feyenoord II
W
Feyenoord II Feyenoord II
02.03.20 2 : 1 Thắng
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
L
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
10.03.20 4 : 0 Thua
Feyenoord II Feyenoord II
9 N.E.C. II N.E.C. II 6 2 0 4 8:14 -6 6 L
NAC Breda II NAC Breda II
03.02.20 3 : 0 Thua
N.E.C. II N.E.C. II
L
N.E.C. II N.E.C. II
11.02.20 0 : 2 Thua
Groningen II Groningen II
W
Feyenoord II Feyenoord II
18.02.20 0 : 1 Thắng
N.E.C. II N.E.C. II
W
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
02.03.20 1 : 3 Thắng
N.E.C. II N.E.C. II
L
N.E.C. II N.E.C. II
10.03.20 2 : 5 Thua
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
10 VVV-Venlo II VVV-Venlo II 7 1 2 4 11:19 -8 5 L
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
27.01.20 2 : 5 Thua
Waalwijk II Waalwijk II
L
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
03.02.20 4 : 0 Thua
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
W
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
10.02.20 3 : 1 Thắng
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
L
Heerenveen II Heerenveen II
17.02.20 2 : 0 Thua
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
L
Feyenoord II Feyenoord II
02.03.20 2 : 1 Thua
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
11 Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II 6 1 0 5 7:22 -15 3 W
N.E.C. II N.E.C. II
27.01.20 2 : 3 Thắng
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
L
Groningen II Groningen II
03.02.20 4 : 1 Thua
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
L
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
17.02.20 3 : 1 Thua
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
L
Heerenveen II Heerenveen II
02.03.20 9 : 1 Thua
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
L
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
09.03.20 1 : 3 Thua
NAC Breda II NAC Breda II
12 Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II 7 0 1 6 3:17 -14 1 L
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
04.02.20 3 : 0 Thua
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
L
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
10.02.20 0 : 1 Thua
Heerenveen II Heerenveen II
L
NAC Breda II NAC Breda II
18.02.20 3 : 0 Thua
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
L
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
25.02.20 0 : 2 Thua
Feyenoord II Feyenoord II
L
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
02.03.20 1 : 3 Thua
N.E.C. II N.E.C. II
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
B
1 NAC Breda II NAC Breda II 10 9 1 0 21:4 17 28 W
NAC Breda II NAC Breda II
03.02.20 3 : 0 Thắng
N.E.C. II N.E.C. II
L
Feyenoord II Feyenoord II
11.02.20 1 : 0 Thua
NAC Breda II NAC Breda II
W
NAC Breda II NAC Breda II
18.02.20 3 : 0 Thắng
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
D
NAC Breda II NAC Breda II
02.03.20 1 : 1 rút ra
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
W
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
09.03.20 1 : 3 Thắng
NAC Breda II NAC Breda II
2 Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II 10 7 0 3 22:13 9 21 W
N.E.C. II N.E.C. II
27.01.20 2 : 3 Thắng
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
L
Groningen II Groningen II
03.02.20 4 : 1 Thua
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
L
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
17.02.20 3 : 1 Thua
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
L
Heerenveen II Heerenveen II
02.03.20 9 : 1 Thua
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
L
Willem II Tilburg II Willem II Tilburg II
09.03.20 1 : 3 Thua
NAC Breda II NAC Breda II
3 N.E.C. II N.E.C. II 10 5 2 3 23:14 9 17 L
NAC Breda II NAC Breda II
03.02.20 3 : 0 Thua
N.E.C. II N.E.C. II
L
N.E.C. II N.E.C. II
11.02.20 0 : 2 Thua
Groningen II Groningen II
W
Feyenoord II Feyenoord II
18.02.20 0 : 1 Thắng
N.E.C. II N.E.C. II
W
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
02.03.20 1 : 3 Thắng
N.E.C. II N.E.C. II
L
N.E.C. II N.E.C. II
10.03.20 2 : 5 Thua
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
4 Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II 10 5 1 4 25:18 7 16 W
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
04.02.20 3 : 0 Thắng
Go Ahead Eagles II Go Ahead Eagles II
L
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
10.02.20 3 : 1 Thua
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
L
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
17.02.20 1 : 4 Thua
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
D
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
02.03.20 1 : 1 rút ra
Groningen II Groningen II
L
Waalwijk II Waalwijk II
09.03.20 4 : 1 Thua
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
5 VVV-Venlo II VVV-Venlo II 10 5 0 5 29:14 15 15 L
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
27.01.20 2 : 5 Thua
Waalwijk II Waalwijk II
L
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
03.02.20 4 : 0 Thua
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
W
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
10.02.20 3 : 1 Thắng
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
L
Heerenveen II Heerenveen II
17.02.20 2 : 0 Thua
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
L
Feyenoord II Feyenoord II
02.03.20 2 : 1 Thua
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
6 Waalwijk II Waalwijk II 9 5 0 4 22:10 12 15 W
VVV-Venlo II VVV-Venlo II
27.01.20 2 : 5 Thắng
Waalwijk II Waalwijk II
D
Waalwijk II Waalwijk II
03.02.20 1 : 1 rút ra
PEC Zwolle II PEC Zwolle II
L
Waalwijk II Waalwijk II
17.02.20 2 : 4 Thua
Groningen II Groningen II
L
Heracles Almelo II Heracles Almelo II
02.03.20 1 : 0 Thua
Waalwijk II Waalwijk II
W
Waalwijk II Waalwijk II
09.03.20 4 : 1 Thắng
Roda JC Kerkrade II Roda JC Kerkrade II
7 Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II 10 4 0 6 19:27 -8 12 L
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
27.01.20 2 : 4 Thua
De Graafschap II De Graafschap II
L
Vitesse II Vitesse II
03.02.20 6 : 2 Thua
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
W
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
17.02.20 2 : 0 Thắng
Dordrecht II Dordrecht II
L
Excelsior II Excelsior II
02.03.20 3 : 2 Thua
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
L
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
09.03.20 4 : 6 Thua
Eindhoven II Eindhoven II
8 Den Bosch II Den Bosch II 10 3 2 5 15:27 -12 11 L
Excelsior II Excelsior II
03.02.20 3 : 2 Thua
Den Bosch II Den Bosch II
L
Vitesse II Vitesse II
10.02.20 3 : 1 Thua
Den Bosch II Den Bosch II
W
Den Bosch II Den Bosch II
17.02.20 4 : 1 Thắng
Eindhoven II Eindhoven II
D
Den Bosch II Den Bosch II
02.03.20 1 : 1 rút ra
Twente II Twente II
W
Emmen II Emmen II
09.03.20 2 : 3 Thắng
Den Bosch II Den Bosch II
9 Eindhoven II Eindhoven II 10 3 1 6 16:37 -21 10 L
Eindhoven II Eindhoven II
03.02.20 1 : 3 Thua
Twente II Twente II
W
Dordrecht II Dordrecht II
10.02.20 2 : 3 Thắng
Eindhoven II Eindhoven II
L
Den Bosch II Den Bosch II
17.02.20 4 : 1 Thua
Eindhoven II Eindhoven II
L
Eindhoven II Eindhoven II
02.03.20 0 : 3 Thua
Emmen II Emmen II
W
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
09.03.20 4 : 6 Thắng
Eindhoven II Eindhoven II
10 Excelsior II Excelsior II 10 2 2 6 14:29 -15 8 W
Excelsior II Excelsior II
20.01.20 2 : 1 Thắng
Twente II Twente II
W
Excelsior II Excelsior II
03.02.20 3 : 2 Thắng
Den Bosch II Den Bosch II
L
Emmen II Emmen II
17.02.20 4 : 1 Thua
Excelsior II Excelsior II
W
Excelsior II Excelsior II
02.03.20 3 : 2 Thắng
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
W
Cambuur II Cambuur II
10.03.20 3 : 4 Thắng
Excelsior II Excelsior II
11 Dordrecht II Dordrecht II 9 0 3 6 13:26 -13 3 D
Dordrecht II Dordrecht II
04.02.20 2 : 2 rút ra
Emmen II Emmen II
L
Dordrecht II Dordrecht II
10.02.20 2 : 3 Thua
Eindhoven II Eindhoven II
L
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
17.02.20 2 : 0 Thua
Dordrecht II Dordrecht II
L
Dordrecht II Dordrecht II
02.03.20 2 : 4 Thua
Cambuur II Cambuur II
L
De Graafschap II De Graafschap II
09.03.20 11 : 0 Thua
Dordrecht II Dordrecht II
Championship round
Relegation round
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
B
1 Excelsior II Excelsior II 6 5 0 1 17:14 3 15 W
Excelsior II Excelsior II
20.01.20 2 : 1 Thắng
Twente II Twente II
W
Excelsior II Excelsior II
03.02.20 3 : 2 Thắng
Den Bosch II Den Bosch II
L
Emmen II Emmen II
17.02.20 4 : 1 Thua
Excelsior II Excelsior II
W
Excelsior II Excelsior II
02.03.20 3 : 2 Thắng
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
W
Cambuur II Cambuur II
10.03.20 3 : 4 Thắng
Excelsior II Excelsior II
2 De Graafschap II De Graafschap II 6 4 1 1 22:7 15 13 W
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
27.01.20 2 : 4 Thắng
De Graafschap II De Graafschap II
L
De Graafschap II De Graafschap II
03.02.20 1 : 4 Thua
Cambuur II Cambuur II
W
Twente II Twente II
17.02.20 0 : 2 Thắng
De Graafschap II De Graafschap II
D
Vitesse II Vitesse II
02.03.20 0 : 0 rút ra
De Graafschap II De Graafschap II
W
De Graafschap II De Graafschap II
09.03.20 11 : 0 Thắng
Dordrecht II Dordrecht II
3 Den Bosch II Den Bosch II 6 3 1 2 16:10 6 10 L
Excelsior II Excelsior II
03.02.20 3 : 2 Thua
Den Bosch II Den Bosch II
L
Vitesse II Vitesse II
10.02.20 3 : 1 Thua
Den Bosch II Den Bosch II
W
Den Bosch II Den Bosch II
17.02.20 4 : 1 Thắng
Eindhoven II Eindhoven II
D
Den Bosch II Den Bosch II
02.03.20 1 : 1 rút ra
Twente II Twente II
W
Emmen II Emmen II
09.03.20 2 : 3 Thắng
Den Bosch II Den Bosch II
4 Twente II Twente II 6 3 1 2 8:7 1 10 W
Twente II Twente II
27.01.20 2 : 1 Thắng
Cambuur II Cambuur II
W
Eindhoven II Eindhoven II
03.02.20 1 : 3 Thắng
Twente II Twente II
L
Twente II Twente II
17.02.20 0 : 2 Thua
De Graafschap II De Graafschap II
D
Den Bosch II Den Bosch II
02.03.20 1 : 1 rút ra
Twente II Twente II
W
Twente II Twente II
09.03.20 1 : 0 Thắng
Vitesse II Vitesse II
5 Cambuur II Cambuur II 5 3 0 2 15:10 5 9 L
Twente II Twente II
27.01.20 2 : 1 Thua
Cambuur II Cambuur II
W
De Graafschap II De Graafschap II
03.02.20 1 : 4 Thắng
Cambuur II Cambuur II
W
Cambuur II Cambuur II
17.02.20 3 : 1 Thắng
Vitesse II Vitesse II
W
Dordrecht II Dordrecht II
02.03.20 2 : 4 Thắng
Cambuur II Cambuur II
L
Cambuur II Cambuur II
10.03.20 3 : 4 Thua
Excelsior II Excelsior II
6 Vitesse II Vitesse II 6 2 2 2 11:8 3 8 W
Vitesse II Vitesse II
03.02.20 6 : 2 Thắng
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
W
Vitesse II Vitesse II
10.02.20 3 : 1 Thắng
Den Bosch II Den Bosch II
L
Cambuur II Cambuur II
17.02.20 3 : 1 Thua
Vitesse II Vitesse II
D
Vitesse II Vitesse II
02.03.20 0 : 0 rút ra
De Graafschap II De Graafschap II
L
Twente II Twente II
09.03.20 1 : 0 Thua
Vitesse II Vitesse II
7 Emmen II Emmen II 6 2 2 2 13:11 2 8 D
Emmen II Emmen II
27.01.20 1 : 1 rút ra
Vitesse II Vitesse II
D
Dordrecht II Dordrecht II
04.02.20 2 : 2 rút ra
Emmen II Emmen II
W
Emmen II Emmen II
17.02.20 4 : 1 Thắng
Excelsior II Excelsior II
W
Eindhoven II Eindhoven II
02.03.20 0 : 3 Thắng
Emmen II Emmen II
L
Emmen II Emmen II
09.03.20 2 : 3 Thua
Den Bosch II Den Bosch II
8 Eindhoven II Eindhoven II 6 2 0 4 13:20 -7 6 L
Eindhoven II Eindhoven II
03.02.20 1 : 3 Thua
Twente II Twente II
W
Dordrecht II Dordrecht II
10.02.20 2 : 3 Thắng
Eindhoven II Eindhoven II
L
Den Bosch II Den Bosch II
17.02.20 4 : 1 Thua
Eindhoven II Eindhoven II
L
Eindhoven II Eindhoven II
02.03.20 0 : 3 Thua
Emmen II Emmen II
W
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
09.03.20 4 : 6 Thắng
Eindhoven II Eindhoven II
9 Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II 5 1 0 4 12:19 -7 3 L
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
27.01.20 2 : 4 Thua
De Graafschap II De Graafschap II
L
Vitesse II Vitesse II
03.02.20 6 : 2 Thua
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
W
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
17.02.20 2 : 0 Thắng
Dordrecht II Dordrecht II
L
Excelsior II Excelsior II
02.03.20 3 : 2 Thua
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
L
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
09.03.20 4 : 6 Thua
Eindhoven II Eindhoven II
10 Dordrecht II Dordrecht II 6 0 1 5 6:27 -21 1 D
Dordrecht II Dordrecht II
04.02.20 2 : 2 rút ra
Emmen II Emmen II
L
Dordrecht II Dordrecht II
10.02.20 2 : 3 Thua
Eindhoven II Eindhoven II
L
Fortuna Sittard II Fortuna Sittard II
17.02.20 2 : 0 Thua
Dordrecht II Dordrecht II
L
Dordrecht II Dordrecht II
02.03.20 2 : 4 Thua
Cambuur II Cambuur II
L
De Graafschap II De Graafschap II
09.03.20 11 : 0 Thua
Dordrecht II Dordrecht II
Cho xem nhiều hơn