III Liga, Group 2
Ba Lan

III Liga, Group 2

Chọn một mùa:
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
2
1 JKS Jarota Jarocin JKS Jarota Jarocin 1 1 0 0 6:2 4 3 W
KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski
01.08.20 2 : 6 Thắng
JKS Jarota Jarocin JKS Jarota Jarocin
Kotwica Kolobrzeg
2 Pogon Szczecin II Pogon Szczecin II 1 1 0 0 5:1 4 3 W
Nielba Wagrowiec Nielba Wagrowiec
01.08.20 1 : 5 Thắng
Pogon Szczecin II Pogon Szczecin II
Flota Swinoujscie
3 Flota Swinoujscie Flota Swinoujscie 1 1 0 0 3:1 2 3 W
Flota Swinoujscie Flota Swinoujscie
01.08.20 3 : 1 Thắng
Unia Janikowo Unia Janikowo
Pogon Szczecin II
4 Swit Skolwin Swit Skolwin 1 1 0 0 3:1 2 3 W
Swit Skolwin Swit Skolwin
02.08.20 3 : 1 Thắng
Gornik Konin Gornik Konin
Radunia Stezyca
5 Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg 1 1 0 0 2:0 2 3 W
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
01.08.20 2 : 0 Thắng
Mieszko Gniezno Mieszko Gniezno
JKS Jarota Jarocin
6 SKS Baltyk Gdynia SKS Baltyk Gdynia 1 1 0 0 2:0 2 3 W
KS Pomorzanin Torun
01.08.20 0 : 2 Thắng
SKS Baltyk Gdynia SKS Baltyk Gdynia
Baltyk Koszalin
7 Polonia Sroda Wielkopolska Polonia Sroda Wielkopolska 1 1 0 0 2:1 1 3 W
Polonia Sroda Wielkopolska Polonia Sroda Wielkopolska
01.08.20 2 : 1 Thắng
K.S. Sokol Kleczew K.S. Sokol Kleczew
Unia Janikowo
8 Radunia Stezyca Radunia Stezyca 1 1 0 0 1:0 1 3 W
Gwardia Koszalin Gwardia Koszalin
01.08.20 0 : 1 Thắng
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
Swit Skolwin
9 Baltyk Koszalin Baltyk Koszalin 1 0 1 0 0:0 0 1 D
GKS Przodkowo
01.08.20 0 : 0 rút ra
Baltyk Koszalin Baltyk Koszalin
SKS Baltyk Gdynia
10 KP Chemik Police KP Chemik Police 1 0 1 0 0:0 0 1 D
Sks Unia Swarzedz Sks Unia Swarzedz
01.08.20 0 : 0 rút ra
KP Chemik Police KP Chemik Police
Gwardia Koszalin
11 GKS Przodkowo GKS Przodkowo 1 0 1 0 0:0 0 1 D
GKS Przodkowo
01.08.20 0 : 0 rút ra
Baltyk Koszalin Baltyk Koszalin
Sks Unia Swarzedz
12 Sks Unia Swarzedz Sks Unia Swarzedz 1 0 1 0 0:0 0 1 D
Sks Unia Swarzedz Sks Unia Swarzedz
01.08.20 0 : 0 rút ra
KP Chemik Police KP Chemik Police
GKS Przodkowo
13 Elana Torun Elana Torun 0 0 0 0 0:0 0 0
14 Gryf Wejherowo Gryf Wejherowo 0 0 0 0 0:0 0 0
15 K.S. Sokol Kleczew K.S. Sokol Kleczew 1 0 0 1 1:2 -1 0 L
Polonia Sroda Wielkopolska Polonia Sroda Wielkopolska
01.08.20 2 : 1 Thua
K.S. Sokol Kleczew K.S. Sokol Kleczew
KS Pomorzanin Torun
16 Gwardia Koszalin Gwardia Koszalin 1 0 0 1 0:1 -1 0 L
Gwardia Koszalin Gwardia Koszalin
01.08.20 0 : 1 Thua
Radunia Stezyca Radunia Stezyca
KP Chemik Police
17 Gornik Konin Gornik Konin 1 0 0 1 1:3 -2 0 L
Swit Skolwin Swit Skolwin
02.08.20 3 : 1 Thua
Gornik Konin Gornik Konin
Gryf Wejherowo
18 Unia Janikowo Unia Janikowo 1 0 0 1 1:3 -2 0 L
Flota Swinoujscie Flota Swinoujscie
01.08.20 3 : 1 Thua
Unia Janikowo Unia Janikowo
Polonia Sroda Wielkopolska
19 Mieszko Gniezno Mieszko Gniezno 1 0 0 1 0:2 -2 0 L
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
01.08.20 2 : 0 Thua
Mieszko Gniezno Mieszko Gniezno
Nielba Wagrowiec
20 KS Pomorzanin Torun KS Pomorzanin Torun 1 0 0 1 0:2 -2 0 L
KS Pomorzanin Torun
01.08.20 0 : 2 Thua
SKS Baltyk Gdynia SKS Baltyk Gdynia
K.S. Sokol Kleczew
21 KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski 1 0 0 1 2:6 -4 0 L
KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski
01.08.20 2 : 6 Thua
JKS Jarota Jarocin JKS Jarota Jarocin
Elana Torun
22 Nielba Wagrowiec Nielba Wagrowiec 1 0 0 1 1:5 -4 0 L
Nielba Wagrowiec Nielba Wagrowiec
01.08.20 1 : 5 Thua
Pogon Szczecin II Pogon Szczecin II
Mieszko Gniezno
Promotion
Relegation