Giải hạng nhì quốc gia Bồ Đào Nha
Bồ Đào Nha

Giải hạng nhì quốc gia Bồ Đào Nha

Chọn một mùa:
Bảng xếp hạng
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
Gr. A
1 FC VIZELA FC VIZELA 25 19 3 3 64:20 44 60 W
FC VIZELA FC VIZELA
08.02.20 1 : 0 Thắng
AD FAFE AD FAFE
W
Berco SC Berco SC
16.02.20 0 : 1 Thắng
FC VIZELA FC VIZELA
W
FC VIZELA FC VIZELA
22.02.20 4 : 1 Thắng
VITORIA GUIMARAES B VITORIA GUIMARAES B
W
AD OLIVEIRENSE AD OLIVEIRENSE
01.03.20 0 : 6 Thắng
FC VIZELA FC VIZELA
W
FC VIZELA FC VIZELA
08.03.20 1 : 0 Thắng
G.D. CHAVES B G.D. CHAVES B
2 AD FAFE AD FAFE 25 16 4 5 34:18 16 52 L
FC VIZELA FC VIZELA
08.02.20 1 : 0 Thua
AD FAFE AD FAFE
D
VITORIA GUIMARAES B VITORIA GUIMARAES B
16.02.20 1 : 1 rút ra
AD FAFE AD FAFE
W
AD FAFE AD FAFE
23.02.20 1 : 0 Thắng
G.D. CHAVES B G.D. CHAVES B
W
Berco SC Berco SC
01.03.20 1 : 2 Thắng
AD FAFE AD FAFE
W
AD FAFE AD FAFE
08.03.20 1 : 0 Thắng
GD Braganca GD Braganca
3 VITORIA GUIMARAES B VITORIA GUIMARAES B 25 14 6 5 52:28 24 48 W
SPORTING BRAGA B SPORTING BRAGA B
09.02.20 2 : 3 Thắng
VITORIA GUIMARAES B VITORIA GUIMARAES B
D
VITORIA GUIMARAES B VITORIA GUIMARAES B
16.02.20 1 : 1 rút ra
AD FAFE AD FAFE
L
FC VIZELA FC VIZELA
22.02.20 4 : 1 Thua
VITORIA GUIMARAES B VITORIA GUIMARAES B
W
G.D. CHAVES B G.D. CHAVES B
01.03.20 1 : 3 Thắng
VITORIA GUIMARAES B VITORIA GUIMARAES B
W
VITORIA GUIMARAES B VITORIA GUIMARAES B
08.03.20 4 : 1 Thắng
Berco SC Berco SC
4 SPORTING BRAGA B SPORTING BRAGA B 25 14 4 7 48:25 23 46 L
SPORTING BRAGA B SPORTING BRAGA B
09.02.20 2 : 3 Thua
VITORIA GUIMARAES B VITORIA GUIMARAES B
W
CD Cerveira CD Cerveira
16.02.20 0 : 3 Thắng
SPORTING BRAGA B SPORTING BRAGA B
L
SPORTING BRAGA B SPORTING BRAGA B
22.02.20 0 : 1 Thua
Berco SC Berco SC
D
CF Uniao Madeira CF Uniao Madeira
01.03.20 1 : 1 rút ra
SPORTING BRAGA B SPORTING BRAGA B
W
SPORTING BRAGA B SPORTING BRAGA B
07.03.20 2 : 0 Thắng
AD OLIVEIRENSE AD OLIVEIRENSE
5 AR SAO MARTINHO AR SAO MARTINHO 25 13 5 7 44:26 18 44 W
AR SAO MARTINHO AR SAO MARTINHO
09.02.20 4 : 0 Thắng
Csd Camara de Lobos Csd Camara de Lobos
W
AR SAO MARTINHO AR SAO MARTINHO
16.02.20 1 : 0 Thắng
CDC MONTALEGRE CDC MONTALEGRE
L
MERELINENSE FC MERELINENSE FC
23.02.20 2 : 1 Thua
AR SAO MARTINHO AR SAO MARTINHO
D
AR SAO MARTINHO AR SAO MARTINHO
01.03.20 0 : 0 rút ra
SC Maria da Fonte SC Maria da Fonte
W
SC Mirandela SC Mirandela
08.03.20 0 : 1 Thắng
AR SAO MARTINHO AR SAO MARTINHO
6 MERELINENSE FC MERELINENSE FC 25 12 7 6 42:31 11 43 W
MERELINENSE FC MERELINENSE FC
09.02.20 3 : 0 Thắng
GD Braganca GD Braganca
L
G.D. CHAVES B G.D. CHAVES B
16.02.20 2 : 1 Thua
MERELINENSE FC MERELINENSE FC
W
MERELINENSE FC MERELINENSE FC
23.02.20 2 : 1 Thắng
AR SAO MARTINHO AR SAO MARTINHO
W
Csd Camara de Lobos Csd Camara de Lobos
01.03.20 0 : 2 Thắng
MERELINENSE FC MERELINENSE FC
D
MERELINENSE FC MERELINENSE FC
08.03.20 1 : 1 rút ra
CDC MONTALEGRE CDC MONTALEGRE
7 SC Maria da Fonte SC Maria da Fonte 25 10 10 5 45:29 16 40 W
SC Maria da Fonte SC Maria da Fonte
09.02.20 3 : 1 Thắng
Berco SC Berco SC
D
AD OLIVEIRENSE AD OLIVEIRENSE
16.02.20 0 : 0 rút ra
SC Maria da Fonte SC Maria da Fonte
W
SC Maria da Fonte SC Maria da Fonte
23.02.20 1 : 0 Thắng
GD Braganca GD Braganca
D
AR SAO MARTINHO AR SAO MARTINHO
01.03.20 0 : 0 rút ra
SC Maria da Fonte SC Maria da Fonte
W
SC Maria da Fonte SC Maria da Fonte
08.03.20 4 : 1 Thắng
CF Uniao Madeira CF Uniao Madeira
8 CS MARITIMO MADEIRA B CS MARITIMO MADEIRA B 25 9 10 6 43:37 6 37 W
CS MARITIMO MADEIRA B CS MARITIMO MADEIRA B
09.02.20 1 : 0 Thắng
AD OLIVEIRENSE AD OLIVEIRENSE
D
GD Braganca GD Braganca
15.02.20 3 : 3 rút ra
CS MARITIMO MADEIRA B CS MARITIMO MADEIRA B
W
CS MARITIMO MADEIRA B CS MARITIMO MADEIRA B
23.02.20 1 : 0 Thắng
CF Uniao Madeira CF Uniao Madeira
W
CD Cerveira CD Cerveira
01.03.20 0 : 4 Thắng
CS MARITIMO MADEIRA B CS MARITIMO MADEIRA B
W
CS MARITIMO MADEIRA B CS MARITIMO MADEIRA B
08.03.20 5 : 1 Thắng
Csd Camara de Lobos Csd Camara de Lobos
9 CDC MONTALEGRE CDC MONTALEGRE 25 10 7 8 39:32 7 37 W
CDC MONTALEGRE CDC MONTALEGRE
09.02.20 4 : 2 Thắng
CD Cerveira CD Cerveira
L
AR SAO MARTINHO AR SAO MARTINHO
16.02.20 1 : 0 Thua
CDC MONTALEGRE CDC MONTALEGRE
W
CDC MONTALEGRE CDC MONTALEGRE
23.02.20 2 : 1 Thắng
Csd Camara de Lobos Csd Camara de Lobos
D
CDC MONTALEGRE CDC MONTALEGRE
01.03.20 0 : 0 rút ra
SC Mirandela SC Mirandela
D
MERELINENSE FC MERELINENSE FC
08.03.20 1 : 1 rút ra
CDC MONTALEGRE CDC MONTALEGRE
10 Berco SC Berco SC 25 9 6 10 37:37 3 33 L
SC Maria da Fonte SC Maria da Fonte
09.02.20 3 : 1 Thua
Berco SC Berco SC
L
Berco SC Berco SC
16.02.20 0 : 1 Thua
FC VIZELA FC VIZELA
W
SPORTING BRAGA B SPORTING BRAGA B
22.02.20 0 : 1 Thắng
Berco SC Berco SC
L
Berco SC Berco SC
01.03.20 1 : 2 Thua
AD FAFE AD FAFE
L
VITORIA GUIMARAES B VITORIA GUIMARAES B
08.03.20 4 : 1 Thua
Berco SC Berco SC
11 G.D. CHAVES B G.D. CHAVES B 25 8 7 10 44:39 5 31 W
JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS
09.02.20 1 : 3 Thắng
G.D. CHAVES B G.D. CHAVES B
W
G.D. CHAVES B G.D. CHAVES B
16.02.20 2 : 1 Thắng
MERELINENSE FC MERELINENSE FC
L
AD FAFE AD FAFE
23.02.20 1 : 0 Thua
G.D. CHAVES B G.D. CHAVES B
L
G.D. CHAVES B G.D. CHAVES B
01.03.20 1 : 3 Thua
VITORIA GUIMARAES B VITORIA GUIMARAES B
L
FC VIZELA FC VIZELA
08.03.20 1 : 0 Thua
G.D. CHAVES B G.D. CHAVES B
12 CF Uniao Madeira CF Uniao Madeira 25 9 4 12 35:49 -14 31 L
SC Mirandela SC Mirandela
09.02.20 2 : 1 Thua
CF Uniao Madeira CF Uniao Madeira
D
CF Uniao Madeira CF Uniao Madeira
16.02.20 1 : 1 rút ra
JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS
L
CS MARITIMO MADEIRA B CS MARITIMO MADEIRA B
23.02.20 1 : 0 Thua
CF Uniao Madeira CF Uniao Madeira
D
CF Uniao Madeira CF Uniao Madeira
01.03.20 1 : 1 rút ra
SPORTING BRAGA B SPORTING BRAGA B
L
SC Maria da Fonte SC Maria da Fonte
08.03.20 4 : 1 Thua
CF Uniao Madeira CF Uniao Madeira
13 SC Mirandela SC Mirandela 25 8 6 11 26:33 -7 30 W
SC Mirandela SC Mirandela
09.02.20 2 : 1 Thắng
CF Uniao Madeira CF Uniao Madeira
W
Csd Camara de Lobos Csd Camara de Lobos
16.02.20 2 : 5 Thắng
SC Mirandela SC Mirandela
L
SC Mirandela SC Mirandela
23.02.20 1 : 2 Thua
CD Cerveira CD Cerveira
D
CDC MONTALEGRE CDC MONTALEGRE
01.03.20 0 : 0 rút ra
SC Mirandela SC Mirandela
L
SC Mirandela SC Mirandela
08.03.20 0 : 1 Thua
AR SAO MARTINHO AR SAO MARTINHO
14 JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS 25 6 8 11 25:43 -18 26 L
JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS
09.02.20 1 : 3 Thua
G.D. CHAVES B G.D. CHAVES B
D
CF Uniao Madeira CF Uniao Madeira
16.02.20 1 : 1 rút ra
JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS
W
JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS
22.02.20 3 : 2 Thắng
AD OLIVEIRENSE AD OLIVEIRENSE
D
GD Braganca GD Braganca
01.03.20 1 : 1 rút ra
JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS
W
JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS
08.03.20 3 : 0 Thắng
CD Cerveira CD Cerveira
15 CD Cerveira CD Cerveira 25 5 5 15 25:58 -33 20 L
CDC MONTALEGRE CDC MONTALEGRE
09.02.20 4 : 2 Thua
CD Cerveira CD Cerveira
L
CD Cerveira CD Cerveira
16.02.20 0 : 3 Thua
SPORTING BRAGA B SPORTING BRAGA B
W
SC Mirandela SC Mirandela
23.02.20 1 : 2 Thắng
CD Cerveira CD Cerveira
L
CD Cerveira CD Cerveira
01.03.20 0 : 4 Thua
CS MARITIMO MADEIRA B CS MARITIMO MADEIRA B
L
JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS
08.03.20 3 : 0 Thua
CD Cerveira CD Cerveira
16 GD Braganca GD Braganca 25 3 8 14 24:36 -12 17 L
MERELINENSE FC MERELINENSE FC
09.02.20 3 : 0 Thua
GD Braganca GD Braganca
D
GD Braganca GD Braganca
15.02.20 3 : 3 rút ra
CS MARITIMO MADEIRA B CS MARITIMO MADEIRA B
L
SC Maria da Fonte SC Maria da Fonte
23.02.20 1 : 0 Thua
GD Braganca GD Braganca
D
GD Braganca GD Braganca
01.03.20 1 : 1 rút ra
JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS
L
AD FAFE AD FAFE
08.03.20 1 : 0 Thua
GD Braganca GD Braganca
17 AD OLIVEIRENSE AD OLIVEIRENSE 25 2 10 13 21:43 -22 16 L
CS MARITIMO MADEIRA B CS MARITIMO MADEIRA B
09.02.20 1 : 0 Thua
AD OLIVEIRENSE AD OLIVEIRENSE
D
AD OLIVEIRENSE AD OLIVEIRENSE
16.02.20 0 : 0 rút ra
SC Maria da Fonte SC Maria da Fonte
L
JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS JUVENTUDE PEDRAS SALGADAS
22.02.20 3 : 2 Thua
AD OLIVEIRENSE AD OLIVEIRENSE
L
AD OLIVEIRENSE AD OLIVEIRENSE
01.03.20 0 : 6 Thua
FC VIZELA FC VIZELA
L
SPORTING BRAGA B SPORTING BRAGA B
07.03.20 2 : 0 Thua
AD OLIVEIRENSE AD OLIVEIRENSE
18 Csd Camara de Lobos Csd Camara de Lobos 25 2 2 21 15:79 -64 8 L
AR SAO MARTINHO AR SAO MARTINHO
09.02.20 4 : 0 Thua
Csd Camara de Lobos Csd Camara de Lobos
L
Csd Camara de Lobos Csd Camara de Lobos
16.02.20 2 : 5 Thua
SC Mirandela SC Mirandela
L
CDC MONTALEGRE CDC MONTALEGRE
23.02.20 2 : 1 Thua
Csd Camara de Lobos Csd Camara de Lobos
L
Csd Camara de Lobos Csd Camara de Lobos
01.03.20 0 : 2 Thua
MERELINENSE FC MERELINENSE FC
L
CS MARITIMO MADEIRA B CS MARITIMO MADEIRA B
08.03.20 5 : 1 Thua
Csd Camara de Lobos Csd Camara de Lobos
Promotion Playoffs
Relegation
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
Gr. B
1 AROUCA AROUCA 25 18 4 3 49:19 30 58 D
FC Felgueiras 1932 FC Felgueiras 1932
09.02.20 3 : 3 rút ra
AROUCA AROUCA
W
União SC Paredes União SC Paredes
16.02.20 0 : 2 Thắng
AROUCA AROUCA
W
AROUCA AROUCA
23.02.20 4 : 2 Thắng
FC Pedras Rubras FC Pedras Rubras
L
CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL
01.03.20 1 : 0 Thua
AROUCA AROUCA
W
AROUCA AROUCA
08.03.20 9 : 0 Thắng
Ginasio Figuirense Ginasio Figuirense
2 LUSITANIA FC LUSITANIA FC 25 14 8 3 43:18 25 50 D
LUSITANIA FC LUSITANIA FC
09.02.20 2 : 2 rút ra
União SC Paredes União SC Paredes
W
SC Vila Real SC Vila Real
16.02.20 1 : 3 Thắng
LUSITANIA FC LUSITANIA FC
W
LUSITANIA FC LUSITANIA FC
23.02.20 2 : 0 Thắng
CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL
W
LECA FC LECA FC
01.03.20 0 : 2 Thắng
LUSITANIA FC LUSITANIA FC
L
LUSITANIA FC LUSITANIA FC
08.03.20 1 : 3 Thua
AD Sanjoanense AD Sanjoanense
3 SP ESPINHO SP ESPINHO 25 13 9 3 44:17 27 48 W
SP ESPINHO SP ESPINHO
08.02.20 4 : 0 Thắng
Ginasio Figuirense Ginasio Figuirense
D
FC Pedras Rubras FC Pedras Rubras
16.02.20 0 : 0 rút ra
SP ESPINHO SP ESPINHO
W
SP ESPINHO SP ESPINHO
23.02.20 4 : 0 Thắng
LUSIT.VILDEMOINHOS LUSIT.VILDEMOINHOS
D
AD Castro Daire AD Castro Daire
01.03.20 0 : 0 rút ra
SP ESPINHO SP ESPINHO
W
SP ESPINHO SP ESPINHO
08.03.20 3 : 1 Thắng
SC COIMBROES SC COIMBROES
4 LECA FC LECA FC 25 13 7 5 41:27 14 46 W
VALADARES GAIA FC VALADARES GAIA FC
08.02.20 1 : 4 Thắng
LECA FC LECA FC
L
LECA FC LECA FC
16.02.20 2 : 3 Thua
AMARANTE FC AMARANTE FC
D
Cfc-Cf Canelas 2010 Cfc-Cf Canelas 2010
23.02.20 1 : 1 rút ra
LECA FC LECA FC
L
LECA FC LECA FC
01.03.20 0 : 2 Thua
LUSITANIA FC LUSITANIA FC
W
CD Trofense CD Trofense
08.03.20 2 : 3 Thắng
LECA FC LECA FC
5 AD Castro Daire AD Castro Daire 25 12 8 5 32:22 10 44 W
LUSIT.VILDEMOINHOS LUSIT.VILDEMOINHOS
09.02.20 0 : 2 Thắng
AD Castro Daire AD Castro Daire
W
AD Castro Daire AD Castro Daire
16.02.20 2 : 1 Thắng
VALADARES GAIA FC VALADARES GAIA FC
D
SC COIMBROES SC COIMBROES
23.02.20 0 : 0 rút ra
AD Castro Daire AD Castro Daire
D
AD Castro Daire AD Castro Daire
01.03.20 0 : 0 rút ra
SP ESPINHO SP ESPINHO
D
Cfc-Cf Canelas 2010 Cfc-Cf Canelas 2010
08.03.20 1 : 1 rút ra
AD Castro Daire AD Castro Daire
6 AD Sanjoanense AD Sanjoanense 25 12 6 7 36:30 6 42 D
Cfc-Cf Canelas 2010 Cfc-Cf Canelas 2010
09.02.20 0 : 0 rút ra
AD Sanjoanense AD Sanjoanense
D
AD Sanjoanense AD Sanjoanense
16.02.20 2 : 2 rút ra
CD Trofense CD Trofense
L
AMARANTE FC AMARANTE FC
23.02.20 2 : 1 Thua
AD Sanjoanense AD Sanjoanense
L
AD Sanjoanense AD Sanjoanense
01.03.20 1 : 4 Thua
FC Felgueiras 1932 FC Felgueiras 1932
W
LUSITANIA FC LUSITANIA FC
08.03.20 1 : 3 Thắng
AD Sanjoanense AD Sanjoanense
7 FC Felgueiras 1932 FC Felgueiras 1932 25 12 5 8 51:37 14 41 D
FC Felgueiras 1932 FC Felgueiras 1932
09.02.20 3 : 3 rút ra
AROUCA AROUCA
W
CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL
15.02.20 1 : 2 Thắng
FC Felgueiras 1932 FC Felgueiras 1932
W
FC Felgueiras 1932 FC Felgueiras 1932
22.02.20 2 : 1 Thắng
União SC Paredes União SC Paredes
W
AD Sanjoanense AD Sanjoanense
01.03.20 1 : 4 Thắng
FC Felgueiras 1932 FC Felgueiras 1932
W
FC Felgueiras 1932 FC Felgueiras 1932
08.03.20 2 : 1 Thắng
FC Pedras Rubras FC Pedras Rubras
8 União SC Paredes União SC Paredes 25 9 7 9 26:19 7 34 D
LUSITANIA FC LUSITANIA FC
09.02.20 2 : 2 rút ra
União SC Paredes União SC Paredes
L
União SC Paredes União SC Paredes
16.02.20 0 : 2 Thua
AROUCA AROUCA
L
FC Felgueiras 1932 FC Felgueiras 1932
22.02.20 2 : 1 Thua
União SC Paredes União SC Paredes
L
FC Pedras Rubras FC Pedras Rubras
01.03.20 1 : 0 Thua
União SC Paredes União SC Paredes
W
União SC Paredes União SC Paredes
08.03.20 3 : 0 Thắng
CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL
9 Cfc-Cf Canelas 2010 Cfc-Cf Canelas 2010 25 7 12 6 23:19 4 33 D
Cfc-Cf Canelas 2010 Cfc-Cf Canelas 2010
09.02.20 0 : 0 rút ra
AD Sanjoanense AD Sanjoanense
W
Ginasio Figuirense Ginasio Figuirense
16.02.20 0 : 3 Thắng
Cfc-Cf Canelas 2010 Cfc-Cf Canelas 2010
D
Cfc-Cf Canelas 2010 Cfc-Cf Canelas 2010
23.02.20 1 : 1 rút ra
LECA FC LECA FC
L
SC Vila Real SC Vila Real
01.03.20 2 : 0 Thua
Cfc-Cf Canelas 2010 Cfc-Cf Canelas 2010
D
Cfc-Cf Canelas 2010 Cfc-Cf Canelas 2010
08.03.20 1 : 1 rút ra
AD Castro Daire AD Castro Daire
10 AMARANTE FC AMARANTE FC 25 8 9 8 31:29 2 33 W
AMARANTE FC AMARANTE FC
09.02.20 2 : 0 Thắng
FC Pedras Rubras FC Pedras Rubras
W
LECA FC LECA FC
16.02.20 2 : 3 Thắng
AMARANTE FC AMARANTE FC
W
AMARANTE FC AMARANTE FC
23.02.20 2 : 1 Thắng
AD Sanjoanense AD Sanjoanense
D
Ginasio Figuirense Ginasio Figuirense
01.03.20 2 : 2 rút ra
AMARANTE FC AMARANTE FC
W
AMARANTE FC AMARANTE FC
08.03.20 2 : 1 Thắng
SC Vila Real SC Vila Real
11 SC COIMBROES SC COIMBROES 25 8 6 11 29:41 -12 30 W
SC COIMBROES SC COIMBROES
09.02.20 2 : 1 Thắng
SC Vila Real SC Vila Real
W
LUSIT.VILDEMOINHOS LUSIT.VILDEMOINHOS
16.02.20 0 : 2 Thắng
SC COIMBROES SC COIMBROES
D
SC COIMBROES SC COIMBROES
23.02.20 0 : 0 rút ra
AD Castro Daire AD Castro Daire
D
SC COIMBROES SC COIMBROES
01.03.20 1 : 1 rút ra
VALADARES GAIA FC VALADARES GAIA FC
L
SP ESPINHO SP ESPINHO
08.03.20 3 : 1 Thua
SC COIMBROES SC COIMBROES
12 CD Trofense CD Trofense 25 8 6 11 24:30 -6 30 W
CD Trofense CD Trofense
09.02.20 1 : 0 Thắng
CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL
D
AD Sanjoanense AD Sanjoanense
16.02.20 2 : 2 rút ra
CD Trofense CD Trofense
W
CD Trofense CD Trofense
23.02.20 1 : 0 Thắng
Ginasio Figuirense Ginasio Figuirense
W
LUSIT.VILDEMOINHOS LUSIT.VILDEMOINHOS
01.03.20 1 : 3 Thắng
CD Trofense CD Trofense
L
CD Trofense CD Trofense
08.03.20 2 : 3 Thua
LECA FC LECA FC
13 FC Pedras Rubras FC Pedras Rubras 25 7 7 11 28:32 -4 28 L
AMARANTE FC AMARANTE FC
09.02.20 2 : 0 Thua
FC Pedras Rubras FC Pedras Rubras
D
FC Pedras Rubras FC Pedras Rubras
16.02.20 0 : 0 rút ra
SP ESPINHO SP ESPINHO
L
AROUCA AROUCA
23.02.20 4 : 2 Thua
FC Pedras Rubras FC Pedras Rubras
W
FC Pedras Rubras FC Pedras Rubras
01.03.20 1 : 0 Thắng
União SC Paredes União SC Paredes
L
FC Felgueiras 1932 FC Felgueiras 1932
08.03.20 2 : 1 Thua
FC Pedras Rubras FC Pedras Rubras
14 CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL 25 7 6 12 28:33 -5 27 L
CD Trofense CD Trofense
09.02.20 1 : 0 Thua
CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL
L
CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL
15.02.20 1 : 2 Thua
FC Felgueiras 1932 FC Felgueiras 1932
L
LUSITANIA FC LUSITANIA FC
23.02.20 2 : 0 Thua
CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL
W
CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL
01.03.20 1 : 0 Thắng
AROUCA AROUCA
L
União SC Paredes União SC Paredes
08.03.20 3 : 0 Thua
CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL CENTONE KARAGUMRUK ISTANBUL
15 VALADARES GAIA FC VALADARES GAIA FC 25 7 4 14 28:47 -19 25 L
VALADARES GAIA FC VALADARES GAIA FC
08.02.20 1 : 4 Thua
LECA FC LECA FC
L
AD Castro Daire AD Castro Daire
16.02.20 2 : 1 Thua
VALADARES GAIA FC VALADARES GAIA FC
D
VALADARES GAIA FC VALADARES GAIA FC
23.02.20 0 : 0 rút ra
SC Vila Real SC Vila Real
D
SC COIMBROES SC COIMBROES
01.03.20 1 : 1 rút ra
VALADARES GAIA FC VALADARES GAIA FC
W
VALADARES GAIA FC VALADARES GAIA FC
08.03.20 1 : 0 Thắng
LUSIT.VILDEMOINHOS LUSIT.VILDEMOINHOS
16 LUSIT.VILDEMOINHOS LUSIT.VILDEMOINHOS 25 7 4 14 29:36 -7 25 L
LUSIT.VILDEMOINHOS LUSIT.VILDEMOINHOS
09.02.20 0 : 2 Thua
AD Castro Daire AD Castro Daire
L
LUSIT.VILDEMOINHOS LUSIT.VILDEMOINHOS
16.02.20 0 : 2 Thua
SC COIMBROES SC COIMBROES
L
SP ESPINHO SP ESPINHO
23.02.20 4 : 0 Thua
LUSIT.VILDEMOINHOS LUSIT.VILDEMOINHOS
L
LUSIT.VILDEMOINHOS LUSIT.VILDEMOINHOS
01.03.20 1 : 3 Thua
CD Trofense CD Trofense
L
VALADARES GAIA FC VALADARES GAIA FC
08.03.20 1 : 0 Thua
LUSIT.VILDEMOINHOS LUSIT.VILDEMOINHOS
17 SC Vila Real SC Vila Real 25 4 3 18 20:47 -27 15 L
SC COIMBROES SC COIMBROES
09.02.20 2 : 1 Thua
SC Vila Real SC Vila Real
L
SC Vila Real SC Vila Real
16.02.20 1 : 3 Thua
LUSITANIA FC LUSITANIA FC
D
VALADARES GAIA FC VALADARES GAIA FC
23.02.20 0 : 0 rút ra
SC Vila Real SC Vila Real
W
SC Vila Real SC Vila Real
01.03.20 2 : 0 Thắng
Cfc-Cf Canelas 2010 Cfc-Cf Canelas 2010
L
AMARANTE FC AMARANTE FC
08.03.20 2 : 1 Thua
SC Vila Real SC Vila Real
18 Ginasio Figuirense Ginasio Figuirense 25 2 3 20 11:70 -59 9 L
SP ESPINHO SP ESPINHO
08.02.20 4 : 0 Thua
Ginasio Figuirense Ginasio Figuirense
L
Ginasio Figuirense Ginasio Figuirense
16.02.20 0 : 3 Thua
Cfc-Cf Canelas 2010 Cfc-Cf Canelas 2010
L
CD Trofense CD Trofense
23.02.20 1 : 0 Thua
Ginasio Figuirense Ginasio Figuirense
D
Ginasio Figuirense Ginasio Figuirense
01.03.20 2 : 2 rút ra
AMARANTE FC AMARANTE FC
L
AROUCA AROUCA
08.03.20 9 : 0 Thua
Ginasio Figuirense Ginasio Figuirense
Promotion Playoffs
Relegation
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
Gr. C
1 PRAIENSE PRAIENSE 25 15 8 2 48:20 28 53 D
PRAIENSE PRAIENSE
09.02.20 1 : 1 rút ra
CD DE FATIMA CD DE FATIMA
W
CALDAS CALDAS
16.02.20 0 : 2 Thắng
PRAIENSE PRAIENSE
D
PRAIENSE PRAIENSE
23.02.20 1 : 1 rút ra
RD AGUEDA RD AGUEDA
D
Uniao Leiria Uniao Leiria
01.03.20 0 : 0 rút ra
PRAIENSE PRAIENSE
W
PRAIENSE PRAIENSE
08.03.20 3 : 2 Thắng
UD Santarem UD Santarem
2 BENFICA CASTELO BRANCO BENFICA CASTELO BRANCO 25 12 6 7 35:21 14 42 W
BENFICA CASTELO BRANCO BENFICA CASTELO BRANCO
09.02.20 6 : 0 Thắng
Gd Fontinhas Gd Fontinhas
L
ANADIA FC ANADIA FC
16.02.20 2 : 1 Thua
BENFICA CASTELO BRANCO BENFICA CASTELO BRANCO
W
BENFICA CASTELO BRANCO BENFICA CASTELO BRANCO
23.02.20 2 : 0 Thắng
UD Santarem UD Santarem
W
CALDAS CALDAS
01.03.20 0 : 2 Thắng
BENFICA CASTELO BRANCO BENFICA CASTELO BRANCO
W
BENFICA CASTELO BRANCO BENFICA CASTELO BRANCO
08.03.20 1 : 0 Thắng
Uniao Leiria Uniao Leiria
3 ANADIA FC ANADIA FC 25 11 8 6 26:22 4 41 W
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
09.02.20 2 : 3 Thắng
ANADIA FC ANADIA FC
W
ANADIA FC ANADIA FC
16.02.20 2 : 1 Thắng
BENFICA CASTELO BRANCO BENFICA CASTELO BRANCO
W
Arc Oleiros Arc Oleiros
23.02.20 0 : 1 Thắng
ANADIA FC ANADIA FC
W
ANADIA FC ANADIA FC
01.03.20 1 : 0 Thắng
AC Marinhense AC Marinhense
L
TORREENSE TORREENSE
08.03.20 2 : 1 Thua
ANADIA FC ANADIA FC
4 Sertanense FC Sertanense FC 25 10 8 7 20:19 1 38 W
Sporting Clube Ideal Sporting Clube Ideal
12.02.20 0 : 1 Thắng
Sertanense FC Sertanense FC
D
Gd Fontinhas Gd Fontinhas
16.02.20 1 : 1 rút ra
Sertanense FC Sertanense FC
W
Sertanense FC Sertanense FC
24.02.20 1 : 0 Thắng
CD DE FATIMA CD DE FATIMA
L
Sertanense FC Sertanense FC
01.03.20 0 : 1 Thua
RD AGUEDA RD AGUEDA
D
Sertanense FC Sertanense FC
08.03.20 0 : 0 rút ra
CALDAS CALDAS
5 CD DE FATIMA CD DE FATIMA 25 9 10 6 35:28 7 37 D
PRAIENSE PRAIENSE
09.02.20 1 : 1 rút ra
CD DE FATIMA CD DE FATIMA
L
CD DE FATIMA CD DE FATIMA
16.02.20 1 : 2 Thua
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
L
Sertanense FC Sertanense FC
24.02.20 1 : 0 Thua
CD DE FATIMA CD DE FATIMA
W
CD DE FATIMA CD DE FATIMA
01.03.20 3 : 0 Thắng
Sporting Clube Ideal Sporting Clube Ideal
D
Clube Condeixa Clube Condeixa
09.03.20 0 : 0 rút ra
CD DE FATIMA CD DE FATIMA
6 Beira Mar Beira Mar 25 9 10 6 34:27 7 37 L
Sertanense FC Sertanense FC
09.02.20 1 : 0 Thua
Beira Mar Beira Mar
D
Beira Mar Beira Mar
17.02.20 2 : 2 rút ra
Clube Condeixa Clube Condeixa
W
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
23.02.20 2 : 3 Thắng
Beira Mar Beira Mar
W
Beira Mar Beira Mar
29.02.20 2 : 0 Thắng
TORREENSE TORREENSE
L
Sporting Clube Ideal Sporting Clube Ideal
08.03.20 3 : 2 Thua
Beira Mar Beira Mar
7 CALDAS CALDAS 25 7 14 4 31:24 7 35 D
UD Santarem UD Santarem
09.02.20 3 : 3 rút ra
CALDAS CALDAS
L
CALDAS CALDAS
16.02.20 0 : 2 Thua
PRAIENSE PRAIENSE
D
Uniao Leiria Uniao Leiria
23.02.20 1 : 1 rút ra
CALDAS CALDAS
L
CALDAS CALDAS
01.03.20 0 : 2 Thua
BENFICA CASTELO BRANCO BENFICA CASTELO BRANCO
D
Sertanense FC Sertanense FC
08.03.20 0 : 0 rút ra
CALDAS CALDAS
8 Clube Condeixa Clube Condeixa 25 9 8 8 32:28 4 35 D
Clube Condeixa Clube Condeixa
09.02.20 1 : 1 rút ra
OLIVEIRA HOSPITAL OLIVEIRA HOSPITAL
D
Beira Mar Beira Mar
17.02.20 2 : 2 rút ra
Clube Condeixa Clube Condeixa
W
Clube Condeixa Clube Condeixa
23.02.20 3 : 0 Thắng
Gd Fontinhas Gd Fontinhas
W
UD Santarem UD Santarem
01.03.20 2 : 3 Thắng
Clube Condeixa Clube Condeixa
D
Clube Condeixa Clube Condeixa
09.03.20 0 : 0 rút ra
CD DE FATIMA CD DE FATIMA
9 TORREENSE TORREENSE 25 8 10 7 27:26 1 34 W
TORREENSE TORREENSE
08.02.20 2 : 1 Thắng
Arc Oleiros Arc Oleiros
D
OLIVEIRA HOSPITAL OLIVEIRA HOSPITAL
16.02.20 1 : 1 rút ra
TORREENSE TORREENSE
D
TORREENSE TORREENSE
22.02.20 0 : 0 rút ra
AC Marinhense AC Marinhense
L
Beira Mar Beira Mar
29.02.20 2 : 0 Thua
TORREENSE TORREENSE
W
TORREENSE TORREENSE
08.03.20 2 : 1 Thắng
ANADIA FC ANADIA FC
10 Arc Oleiros Arc Oleiros 25 7 12 6 24:20 4 33 L
TORREENSE TORREENSE
08.02.20 2 : 1 Thua
Arc Oleiros Arc Oleiros
W
AC Marinhense AC Marinhense
16.02.20 1 : 2 Thắng
Arc Oleiros Arc Oleiros
L
Arc Oleiros Arc Oleiros
23.02.20 0 : 1 Thua
ANADIA FC ANADIA FC
L
OLIVEIRA HOSPITAL OLIVEIRA HOSPITAL
01.03.20 2 : 1 Thua
Arc Oleiros Arc Oleiros
W
Arc Oleiros Arc Oleiros
08.03.20 3 : 1 Thắng
Gd Fontinhas Gd Fontinhas
11 AC Marinhense AC Marinhense 25 8 8 9 32:31 1 32 D
Sporting Clube Ideal Sporting Clube Ideal
09.02.20 2 : 2 rút ra
AC Marinhense AC Marinhense
L
AC Marinhense AC Marinhense
16.02.20 1 : 2 Thua
Arc Oleiros Arc Oleiros
D
TORREENSE TORREENSE
22.02.20 0 : 0 rút ra
AC Marinhense AC Marinhense
L
ANADIA FC ANADIA FC
01.03.20 1 : 0 Thua
AC Marinhense AC Marinhense
W
AC Marinhense AC Marinhense
08.03.20 1 : 0 Thắng
OLIVEIRA HOSPITAL OLIVEIRA HOSPITAL
12 Uniao Leiria Uniao Leiria 25 6 11 8 27:24 3 29 D
Uniao Leiria Uniao Leiria
09.02.20 1 : 1 rút ra
RD AGUEDA RD AGUEDA
L
UD Santarem UD Santarem
16.02.20 3 : 2 Thua
Uniao Leiria Uniao Leiria
D
Uniao Leiria Uniao Leiria
23.02.20 1 : 1 rút ra
CALDAS CALDAS
D
Uniao Leiria Uniao Leiria
01.03.20 0 : 0 rút ra
PRAIENSE PRAIENSE
L
BENFICA CASTELO BRANCO BENFICA CASTELO BRANCO
08.03.20 1 : 0 Thua
Uniao Leiria Uniao Leiria
13 RD AGUEDA RD AGUEDA 25 6 10 9 23:27 -4 28 D
Uniao Leiria Uniao Leiria
09.02.20 1 : 1 rút ra
RD AGUEDA RD AGUEDA
L
RD AGUEDA RD AGUEDA
16.02.20 2 : 3 Thua
Sporting Clube Ideal Sporting Clube Ideal
D
PRAIENSE PRAIENSE
23.02.20 1 : 1 rút ra
RD AGUEDA RD AGUEDA
W
Sertanense FC Sertanense FC
01.03.20 0 : 1 Thắng
RD AGUEDA RD AGUEDA
L
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
08.03.20 1 : 0 Thua
RD AGUEDA RD AGUEDA
14 OLIVEIRA HOSPITAL OLIVEIRA HOSPITAL 25 5 13 7 27:35 -8 28 D
Clube Condeixa Clube Condeixa
09.02.20 1 : 1 rút ra
OLIVEIRA HOSPITAL OLIVEIRA HOSPITAL
D
OLIVEIRA HOSPITAL OLIVEIRA HOSPITAL
16.02.20 1 : 1 rút ra
TORREENSE TORREENSE
L
Sporting Clube Ideal Sporting Clube Ideal
23.02.20 2 : 1 Thua
OLIVEIRA HOSPITAL OLIVEIRA HOSPITAL
W
OLIVEIRA HOSPITAL OLIVEIRA HOSPITAL
01.03.20 2 : 1 Thắng
Arc Oleiros Arc Oleiros
L
AC Marinhense AC Marinhense
08.03.20 1 : 0 Thua
OLIVEIRA HOSPITAL OLIVEIRA HOSPITAL
15 UD Santarem UD Santarem 25 6 9 10 31:45 -14 27 D
UD Santarem UD Santarem
09.02.20 3 : 3 rút ra
CALDAS CALDAS
W
UD Santarem UD Santarem
16.02.20 3 : 2 Thắng
Uniao Leiria Uniao Leiria
L
BENFICA CASTELO BRANCO BENFICA CASTELO BRANCO
23.02.20 2 : 0 Thua
UD Santarem UD Santarem
L
UD Santarem UD Santarem
01.03.20 2 : 3 Thua
Clube Condeixa Clube Condeixa
L
PRAIENSE PRAIENSE
08.03.20 3 : 2 Thua
UD Santarem UD Santarem
16 Sporting Clube Ideal Sporting Clube Ideal 25 7 6 12 28:38 -10 27 L
Sporting Clube Ideal Sporting Clube Ideal
12.02.20 0 : 1 Thua
Sertanense FC Sertanense FC
W
RD AGUEDA RD AGUEDA
16.02.20 2 : 3 Thắng
Sporting Clube Ideal Sporting Clube Ideal
W
Sporting Clube Ideal Sporting Clube Ideal
23.02.20 2 : 1 Thắng
OLIVEIRA HOSPITAL OLIVEIRA HOSPITAL
L
CD DE FATIMA CD DE FATIMA
01.03.20 3 : 0 Thua
Sporting Clube Ideal Sporting Clube Ideal
W
Sporting Clube Ideal Sporting Clube Ideal
08.03.20 3 : 2 Thắng
Beira Mar Beira Mar
17 Vitoria Sernache Vitoria Sernache 25 4 10 11 24:37 -13 22 L
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
09.02.20 2 : 3 Thua
ANADIA FC ANADIA FC
W
CD DE FATIMA CD DE FATIMA
16.02.20 1 : 2 Thắng
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
L
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
23.02.20 2 : 3 Thua
Beira Mar Beira Mar
W
Gd Fontinhas Gd Fontinhas
01.03.20 0 : 1 Thắng
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
W
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
08.03.20 1 : 0 Thắng
RD AGUEDA RD AGUEDA
18 Gd Fontinhas Gd Fontinhas 25 2 7 16 17:49 -32 13 L
BENFICA CASTELO BRANCO BENFICA CASTELO BRANCO
09.02.20 6 : 0 Thua
Gd Fontinhas Gd Fontinhas
D
Gd Fontinhas Gd Fontinhas
16.02.20 1 : 1 rút ra
Sertanense FC Sertanense FC
L
Clube Condeixa Clube Condeixa
23.02.20 3 : 0 Thua
Gd Fontinhas Gd Fontinhas
L
Gd Fontinhas Gd Fontinhas
01.03.20 0 : 1 Thua
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
L
Arc Oleiros Arc Oleiros
08.03.20 3 : 1 Thua
Gd Fontinhas Gd Fontinhas
Promotion Playoffs
Relegation
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
Gr. D
1 SC Olhanense SC Olhanense 25 17 6 2 57:19 38 57 W
SC Olhanense SC Olhanense
09.02.20 3 : 1 Thắng
LOULETANO LOULETANO
L
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
16.02.20 2 : 1 Thua
SC Olhanense SC Olhanense
W
SC Olhanense SC Olhanense
23.02.20 1 : 0 Thắng
Sintra Football Sintra Football
W
Lusitano Evora Lusitano Evora
01.03.20 1 : 3 Thắng
SC Olhanense SC Olhanense
W
SC Olhanense SC Olhanense
08.03.20 5 : 0 Thắng
CO DO MONTIJO CO DO MONTIJO
2 REAL MASSAMA REAL MASSAMA 25 17 6 2 58:16 42 57 W
CLUBE ORIENTAL DE LISBOA CLUBE ORIENTAL DE LISBOA
09.02.20 0 : 2 Thắng
REAL MASSAMA REAL MASSAMA
W
REAL MASSAMA REAL MASSAMA
16.02.20 3 : 0 Thắng
CF OS ARMACENENSES CF OS ARMACENENSES
W
SU SINTRENSE SU SINTRENSE
23.02.20 0 : 2 Thắng
REAL MASSAMA REAL MASSAMA
W
Mineiro Aljustrelense Mineiro Aljustrelense
01.03.20 1 : 6 Thắng
REAL MASSAMA REAL MASSAMA
D
REAL MASSAMA REAL MASSAMA
06.03.20 2 : 2 rút ra
LOULETANO LOULETANO
3 ALVERCA ALVERCA 25 16 5 4 48:22 26 53 W
FABRIL BARREIRO FABRIL BARREIRO
09.02.20 0 : 2 Thắng
ALVERCA ALVERCA
L
ALVERCA ALVERCA
16.02.20 1 : 2 Thua
CLUBE ORIENTAL DE LISBOA CLUBE ORIENTAL DE LISBOA
D
1º Dezembro 1º Dezembro
23.02.20 0 : 0 rút ra
ALVERCA ALVERCA
W
ALVERCA ALVERCA
01.03.20 2 : 1 Thắng
GRUPO SPORTIVO DE LOURES GRUPO SPORTIVO DE LOURES
W
PINHALNOVENSE PINHALNOVENSE
08.03.20 1 : 2 Thắng
ALVERCA ALVERCA
4 LOULETANO LOULETANO 25 15 6 4 40:22 18 51 L
SC Olhanense SC Olhanense
09.02.20 3 : 1 Thua
LOULETANO LOULETANO
W
LOULETANO LOULETANO
16.02.20 1 : 0 Thắng
SU SINTRENSE SU SINTRENSE
D
CLUBE ORIENTAL DE LISBOA CLUBE ORIENTAL DE LISBOA
23.02.20 0 : 0 rút ra
LOULETANO LOULETANO
W
LOULETANO LOULETANO
01.03.20 3 : 2 Thắng
CF OS ARMACENENSES CF OS ARMACENENSES
D
REAL MASSAMA REAL MASSAMA
06.03.20 2 : 2 rút ra
LOULETANO LOULETANO
5 SU SINTRENSE SU SINTRENSE 25 13 6 6 27:17 10 45 W
SU SINTRENSE SU SINTRENSE
09.02.20 2 : 0 Thắng
CF OS ARMACENENSES CF OS ARMACENENSES
L
LOULETANO LOULETANO
16.02.20 1 : 0 Thua
SU SINTRENSE SU SINTRENSE
L
SU SINTRENSE SU SINTRENSE
23.02.20 0 : 2 Thua
REAL MASSAMA REAL MASSAMA
W
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
01.03.20 0 : 1 Thắng
SU SINTRENSE SU SINTRENSE
W
SU SINTRENSE SU SINTRENSE
08.03.20 3 : 1 Thắng
Mineiro Aljustrelense Mineiro Aljustrelense
6 PINHALNOVENSE PINHALNOVENSE 25 13 6 6 43:31 12 45 W
PINHALNOVENSE PINHALNOVENSE
09.02.20 4 : 3 Thắng
Mineiro Aljustrelense Mineiro Aljustrelense
W
CO DO MONTIJO CO DO MONTIJO
16.02.20 1 : 3 Thắng
PINHALNOVENSE PINHALNOVENSE
W
PINHALNOVENSE PINHALNOVENSE
23.02.20 2 : 1 Thắng
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
W
Sintra Football Sintra Football
01.03.20 0 : 1 Thắng
PINHALNOVENSE PINHALNOVENSE
L
PINHALNOVENSE PINHALNOVENSE
08.03.20 1 : 2 Thua
ALVERCA ALVERCA
7 GRUPO SPORTIVO DE LOURES GRUPO SPORTIVO DE LOURES 25 11 9 5 35:25 10 42 W
GRUPO SPORTIVO DE LOURES GRUPO SPORTIVO DE LOURES
09.02.20 4 : 0 Thắng
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
D
Sintra Football Sintra Football
16.02.20 1 : 1 rút ra
GRUPO SPORTIVO DE LOURES GRUPO SPORTIVO DE LOURES
W
GRUPO SPORTIVO DE LOURES GRUPO SPORTIVO DE LOURES
22.02.20 1 : 0 Thắng
CO DO MONTIJO CO DO MONTIJO
L
ALVERCA ALVERCA
01.03.20 2 : 1 Thua
GRUPO SPORTIVO DE LOURES GRUPO SPORTIVO DE LOURES
D
GRUPO SPORTIVO DE LOURES GRUPO SPORTIVO DE LOURES
08.03.20 1 : 1 rút ra
SG SACAVENENSE SG SACAVENENSE
8 CLUBE ORIENTAL DE LISBOA CLUBE ORIENTAL DE LISBOA 25 10 8 7 30:27 3 38 L
CLUBE ORIENTAL DE LISBOA CLUBE ORIENTAL DE LISBOA
09.02.20 0 : 2 Thua
REAL MASSAMA REAL MASSAMA
W
ALVERCA ALVERCA
16.02.20 1 : 2 Thắng
CLUBE ORIENTAL DE LISBOA CLUBE ORIENTAL DE LISBOA
D
CLUBE ORIENTAL DE LISBOA CLUBE ORIENTAL DE LISBOA
23.02.20 0 : 0 rút ra
LOULETANO LOULETANO
W
CO DO MONTIJO CO DO MONTIJO
01.03.20 1 : 2 Thắng
CLUBE ORIENTAL DE LISBOA CLUBE ORIENTAL DE LISBOA
L
CLUBE ORIENTAL DE LISBOA CLUBE ORIENTAL DE LISBOA
08.03.20 1 : 2 Thua
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
9 1º Dezembro 1º Dezembro 25 9 3 13 27:28 -1 30 D
1º Dezembro 1º Dezembro
09.02.20 1 : 1 rút ra
CO DO MONTIJO CO DO MONTIJO
W
SG SACAVENENSE SG SACAVENENSE
16.02.20 0 : 3 Thắng
1º Dezembro 1º Dezembro
D
1º Dezembro 1º Dezembro
23.02.20 0 : 0 rút ra
ALVERCA ALVERCA
D
FABRIL BARREIRO FABRIL BARREIRO
01.03.20 0 : 0 rút ra
1º Dezembro 1º Dezembro
L
1º Dezembro 1º Dezembro
08.03.20 0 : 1 Thua
Lusitano Evora Lusitano Evora
10 AMORA FC AMORA FC 25 6 10 9 24:29 -5 28 D
AMORA FC AMORA FC
09.02.20 0 : 0 rút ra
Sintra Football Sintra Football
D
Mineiro Aljustrelense Mineiro Aljustrelense
16.02.20 0 : 0 rút ra
AMORA FC AMORA FC
W
AMORA FC AMORA FC
23.02.20 1 : 0 Thắng
Lusitano Evora Lusitano Evora
D
SG SACAVENENSE SG SACAVENENSE
01.03.20 1 : 1 rút ra
AMORA FC AMORA FC
W
AMORA FC AMORA FC
08.03.20 2 : 1 Thắng
FABRIL BARREIRO FABRIL BARREIRO
11 Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos 25 7 7 11 26:39 -13 28 L
GRUPO SPORTIVO DE LOURES GRUPO SPORTIVO DE LOURES
09.02.20 4 : 0 Thua
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
W
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
16.02.20 2 : 1 Thắng
SC Olhanense SC Olhanense
L
PINHALNOVENSE PINHALNOVENSE
23.02.20 2 : 1 Thua
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
L
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
01.03.20 0 : 1 Thua
SU SINTRENSE SU SINTRENSE
W
CLUBE ORIENTAL DE LISBOA CLUBE ORIENTAL DE LISBOA
08.03.20 1 : 2 Thắng
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
12 CF OS ARMACENENSES CF OS ARMACENENSES 25 7 6 12 33:48 -15 27 L
SU SINTRENSE SU SINTRENSE
09.02.20 2 : 0 Thua
CF OS ARMACENENSES CF OS ARMACENENSES
L
REAL MASSAMA REAL MASSAMA
16.02.20 3 : 0 Thua
CF OS ARMACENENSES CF OS ARMACENENSES
W
CF OS ARMACENENSES CF OS ARMACENENSES
23.02.20 1 : 0 Thắng
Mineiro Aljustrelense Mineiro Aljustrelense
L
LOULETANO LOULETANO
01.03.20 3 : 2 Thua
CF OS ARMACENENSES CF OS ARMACENENSES
D
CF OS ARMACENENSES CF OS ARMACENENSES
08.03.20 3 : 3 rút ra
Sintra Football Sintra Football
13 CO DO MONTIJO CO DO MONTIJO 25 5 6 14 26:45 -19 21 D
1º Dezembro 1º Dezembro
09.02.20 1 : 1 rút ra
CO DO MONTIJO CO DO MONTIJO
L
CO DO MONTIJO CO DO MONTIJO
16.02.20 1 : 3 Thua
PINHALNOVENSE PINHALNOVENSE
L
GRUPO SPORTIVO DE LOURES GRUPO SPORTIVO DE LOURES
22.02.20 1 : 0 Thua
CO DO MONTIJO CO DO MONTIJO
L
CO DO MONTIJO CO DO MONTIJO
01.03.20 1 : 2 Thua
CLUBE ORIENTAL DE LISBOA CLUBE ORIENTAL DE LISBOA
L
SC Olhanense SC Olhanense
08.03.20 5 : 0 Thua
CO DO MONTIJO CO DO MONTIJO
14 SG SACAVENENSE SG SACAVENENSE 25 5 6 14 19:38 -19 21 W
Lusitano Evora Lusitano Evora
09.02.20 0 : 1 Thắng
SG SACAVENENSE SG SACAVENENSE
L
SG SACAVENENSE SG SACAVENENSE
16.02.20 0 : 3 Thua
1º Dezembro 1º Dezembro
D
FABRIL BARREIRO FABRIL BARREIRO
22.02.20 0 : 0 rút ra
SG SACAVENENSE SG SACAVENENSE
D
SG SACAVENENSE SG SACAVENENSE
01.03.20 1 : 1 rút ra
AMORA FC AMORA FC
D
GRUPO SPORTIVO DE LOURES GRUPO SPORTIVO DE LOURES
08.03.20 1 : 1 rút ra
SG SACAVENENSE SG SACAVENENSE
15 Lusitano Evora Lusitano Evora 25 4 8 13 30:48 -18 20 L
Lusitano Evora Lusitano Evora
09.02.20 0 : 1 Thua
SG SACAVENENSE SG SACAVENENSE
L
Lusitano Evora Lusitano Evora
16.02.20 1 : 2 Thua
FABRIL BARREIRO FABRIL BARREIRO
L
AMORA FC AMORA FC
23.02.20 1 : 0 Thua
Lusitano Evora Lusitano Evora
L
Lusitano Evora Lusitano Evora
01.03.20 1 : 3 Thua
SC Olhanense SC Olhanense
W
1º Dezembro 1º Dezembro
08.03.20 0 : 1 Thắng
Lusitano Evora Lusitano Evora
16 FABRIL BARREIRO FABRIL BARREIRO 25 5 4 16 21:46 -25 19 L
FABRIL BARREIRO FABRIL BARREIRO
09.02.20 0 : 2 Thua
ALVERCA ALVERCA
W
Lusitano Evora Lusitano Evora
16.02.20 1 : 2 Thắng
FABRIL BARREIRO FABRIL BARREIRO
D
FABRIL BARREIRO FABRIL BARREIRO
22.02.20 0 : 0 rút ra
SG SACAVENENSE SG SACAVENENSE
D
FABRIL BARREIRO FABRIL BARREIRO
01.03.20 0 : 0 rút ra
1º Dezembro 1º Dezembro
L
AMORA FC AMORA FC
08.03.20 2 : 1 Thua
FABRIL BARREIRO FABRIL BARREIRO
17 Mineiro Aljustrelense Mineiro Aljustrelense 25 4 6 15 27:52 -25 18 L
PINHALNOVENSE PINHALNOVENSE
09.02.20 4 : 3 Thua
Mineiro Aljustrelense Mineiro Aljustrelense
D
Mineiro Aljustrelense Mineiro Aljustrelense
16.02.20 0 : 0 rút ra
AMORA FC AMORA FC
L
CF OS ARMACENENSES CF OS ARMACENENSES
23.02.20 1 : 0 Thua
Mineiro Aljustrelense Mineiro Aljustrelense
L
Mineiro Aljustrelense Mineiro Aljustrelense
01.03.20 1 : 6 Thua
REAL MASSAMA REAL MASSAMA
L
SU SINTRENSE SU SINTRENSE
08.03.20 3 : 1 Thua
Mineiro Aljustrelense Mineiro Aljustrelense
18 Sintra Football Sintra Football 25 2 10 13 20:39 -19 16 D
AMORA FC AMORA FC
09.02.20 0 : 0 rút ra
Sintra Football Sintra Football
D
Sintra Football Sintra Football
16.02.20 1 : 1 rút ra
GRUPO SPORTIVO DE LOURES GRUPO SPORTIVO DE LOURES
L
SC Olhanense SC Olhanense
23.02.20 1 : 0 Thua
Sintra Football Sintra Football
L
Sintra Football Sintra Football
01.03.20 0 : 1 Thua
PINHALNOVENSE PINHALNOVENSE
D
CF OS ARMACENENSES CF OS ARMACENENSES
08.03.20 3 : 3 rút ra
Sintra Football Sintra Football
Promotion Playoffs
Relegation
Cho xem nhiều hơn