Giải vô địch quốc gia
Nga

Giải vô địch quốc gia

Chọn một mùa:
Bảng xếp hạng
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
Youth League
1 Dynamo Moscow II Dynamo Moscow II 22 15 2 5 49:15 34 47 W
Lokomotiv Moscow (Youth) Lokomotiv Moscow (Youth)
30.11.19 0 : 1 Thắng
Dynamo Moscow II Dynamo Moscow II
L
Zenit Saint Petersburg (Youth) Zenit Saint Petersburg (Youth)
05.12.19 1 : 0 Thua
Dynamo Moscow II Dynamo Moscow II
W
Dynamo Moscow II Dynamo Moscow II
28.02.20 5 : 2 Thắng
Spartak Moscow (Youth) Spartak Moscow (Youth)
W
Dynamo Moscow II Dynamo Moscow II
06.03.20 4 : 1 Thắng
Tambov (trẻ) Tambov (trẻ)
L
Akhmat (Youth) Akhmat (Youth)
13.03.20 2 : 1 Thua
Dynamo Moscow II Dynamo Moscow II
2 CSKA Moscow (Youth) CSKA Moscow (Youth) 22 12 7 3 41:21 20 43 L
CSKA Moscow (Youth) CSKA Moscow (Youth)
01.12.19 1 : 2 Thua
Arsenal Tula (Youth) Arsenal Tula (Youth)
W
Krasnodar U19 Krasnodar U19
07.12.19 2 : 3 Thắng
CSKA Moscow (Youth) CSKA Moscow (Youth)
W
CSKA Moscow (Youth) CSKA Moscow (Youth)
28.02.20 5 : 0 Thắng
Ural (Youth) Ural (Youth)
W
Rostov (Youth) Rostov (Youth)
08.03.20 1 : 2 Thắng
CSKA Moscow (Youth) CSKA Moscow (Youth)
W
CSKA Moscow (Youth) CSKA Moscow (Youth)
14.03.20 1 : 0 Thắng
Ufa (trẻ) Ufa (trẻ)
3 Spartak Moscow (Youth) Spartak Moscow (Youth) 22 13 3 6 42:32 10 42 L
Zenit Saint Petersburg (Youth) Zenit Saint Petersburg (Youth)
30.11.19 2 : 0 Thua
Spartak Moscow (Youth) Spartak Moscow (Youth)
W
Spartak Moscow (Youth) Spartak Moscow (Youth)
07.12.19 2 : 1 Thắng
Rostov (Youth) Rostov (Youth)
L
Dynamo Moscow II Dynamo Moscow II
28.02.20 5 : 2 Thua
Spartak Moscow (Youth) Spartak Moscow (Youth)
W
Spartak Moscow (Youth) Spartak Moscow (Youth)
07.03.20 5 : 0 Thắng
Krasnodar U19 Krasnodar U19
W
Orenburg (Đội Thiếu Xuân) Orenburg (Đội Thiếu Xuân)
13.03.20 0 : 4 Thắng
Spartak Moscow (Youth) Spartak Moscow (Youth)
4 Lokomotiv Moscow (Youth) Lokomotiv Moscow (Youth) 22 12 4 6 35:17 18 40 L
Lokomotiv Moscow (Youth) Lokomotiv Moscow (Youth)
30.11.19 0 : 1 Thua
Dynamo Moscow II Dynamo Moscow II
W
Arsenal Tula (Youth) Arsenal Tula (Youth)
05.12.19 2 : 3 Thắng
Lokomotiv Moscow (Youth) Lokomotiv Moscow (Youth)
W
Zenit Saint Petersburg (Youth) Zenit Saint Petersburg (Youth)
28.02.20 1 : 2 Thắng
Lokomotiv Moscow (Youth) Lokomotiv Moscow (Youth)
D
Lokomotiv Moscow (Youth) Lokomotiv Moscow (Youth)
08.03.20 0 : 0 rút ra
Akhmat (Youth) Akhmat (Youth)
W
Rostov (Youth) Rostov (Youth)
14.03.20 0 : 5 Thắng
Lokomotiv Moscow (Youth) Lokomotiv Moscow (Youth)
5 Krylia Sovetov (Youth) Krylia Sovetov (Youth) 21 12 2 7 50:33 17 38 L
CSKA Moscow (Youth) CSKA Moscow (Youth)
23.11.19 2 : 1 Thua
Krylia Sovetov (Youth) Krylia Sovetov (Youth)
L
Krylia Sovetov (Youth) Krylia Sovetov (Youth)
29.11.19 0 : 2 Thua
Ufa (trẻ) Ufa (trẻ)
W
Krylia Sovetov (Youth) Krylia Sovetov (Youth)
07.12.19 4 : 2 Thắng
Ural (Youth) Ural (Youth)
W
Krylia Sovetov (Youth) Krylia Sovetov (Youth)
29.02.20 3 : 1 Thắng
Orenburg (Đội Thiếu Xuân) Orenburg (Đội Thiếu Xuân)
W
Rubin Kazan (Youth) Rubin Kazan (Youth)
07.03.20 1 : 3 Thắng
Krylia Sovetov (Youth) Krylia Sovetov (Youth)
6 Arsenal Tula (Youth) Arsenal Tula (Youth) 22 11 5 6 41:27 14 38 W
CSKA Moscow (Youth) CSKA Moscow (Youth)
01.12.19 1 : 2 Thắng
Arsenal Tula (Youth) Arsenal Tula (Youth)
L
Arsenal Tula (Youth) Arsenal Tula (Youth)
05.12.19 2 : 3 Thua
Lokomotiv Moscow (Youth) Lokomotiv Moscow (Youth)
L
Sochi (Thiếu niên) Sochi (Thiếu niên)
01.03.20 3 : 0 Thua
Arsenal Tula (Youth) Arsenal Tula (Youth)
W
Orenburg (Đội Thiếu Xuân) Orenburg (Đội Thiếu Xuân)
06.03.20 1 : 5 Thắng
Arsenal Tula (Youth) Arsenal Tula (Youth)
W
Arsenal Tula (Youth) Arsenal Tula (Youth)
13.03.20 4 : 0 Thắng
Rubin Kazan (Youth) Rubin Kazan (Youth)
7 Zenit Saint Petersburg (Youth) Zenit Saint Petersburg (Youth) 22 11 4 7 33:27 6 37 W
Zenit Saint Petersburg (Youth) Zenit Saint Petersburg (Youth)
30.11.19 2 : 0 Thắng
Spartak Moscow (Youth) Spartak Moscow (Youth)
W
Zenit Saint Petersburg (Youth) Zenit Saint Petersburg (Youth)
05.12.19 1 : 0 Thắng
Dynamo Moscow II Dynamo Moscow II
L
Zenit Saint Petersburg (Youth) Zenit Saint Petersburg (Youth)
28.02.20 1 : 2 Thua
Lokomotiv Moscow (Youth) Lokomotiv Moscow (Youth)
W
Zenit Saint Petersburg (Youth) Zenit Saint Petersburg (Youth)
08.03.20 4 : 0 Thắng
Ufa (trẻ) Ufa (trẻ)
D
Zenit Saint Petersburg (Youth) Zenit Saint Petersburg (Youth)
13.03.20 0 : 0 rút ra
Ural (Youth) Ural (Youth)
8 Tambov (trẻ) Tambov (trẻ) 21 10 3 8 32:28 4 33 L
Tambov (trẻ) Tambov (trẻ)
21.11.19 1 : 3 Thua
Lokomotiv Moscow (Youth) Lokomotiv Moscow (Youth)
L
Krasnodar U19 Krasnodar U19
01.12.19 4 : 1 Thua
Tambov (trẻ) Tambov (trẻ)
W
Tambov (trẻ) Tambov (trẻ)
06.12.19 3 : 2 Thắng
Orenburg (Đội Thiếu Xuân) Orenburg (Đội Thiếu Xuân)
W
Tambov (trẻ) Tambov (trẻ)
27.02.20 1 : 0 Thắng
Rubin Kazan (Youth) Rubin Kazan (Youth)
L
Dynamo Moscow II Dynamo Moscow II
06.03.20 4 : 1 Thua
Tambov (trẻ) Tambov (trẻ)
9 Akhmat (Youth) Akhmat (Youth) 22 9 6 7 40:32 8 33 W
Akhmat (Youth) Akhmat (Youth)
29.11.19 6 : 2 Thắng
Rubin Kazan (Youth) Rubin Kazan (Youth)
W
Akhmat (Youth) Akhmat (Youth)
06.12.19 3 : 2 Thắng
Ufa (trẻ) Ufa (trẻ)
D
Akhmat (Youth) Akhmat (Youth)
29.02.20 1 : 1 rút ra
Rostov (Youth) Rostov (Youth)
D
Lokomotiv Moscow (Youth) Lokomotiv Moscow (Youth)
08.03.20 0 : 0 rút ra
Akhmat (Youth) Akhmat (Youth)
W
Akhmat (Youth) Akhmat (Youth)
13.03.20 2 : 1 Thắng
Dynamo Moscow II Dynamo Moscow II
10 Sochi (Thiếu niên) Sochi (Thiếu niên) 22 8 5 9 35:32 3 29 W
Sochi (Thiếu niên) Sochi (Thiếu niên)
30.11.19 3 : 1 Thắng
Orenburg (Đội Thiếu Xuân) Orenburg (Đội Thiếu Xuân)
W
Sochi (Thiếu niên) Sochi (Thiếu niên)
07.12.19 5 : 2 Thắng
Rubin Kazan (Youth) Rubin Kazan (Youth)
W
Sochi (Thiếu niên) Sochi (Thiếu niên)
01.03.20 3 : 0 Thắng
Arsenal Tula (Youth) Arsenal Tula (Youth)
W
Sochi (Thiếu niên) Sochi (Thiếu niên)
08.03.20 2 : 0 Thắng
Ural (Youth) Ural (Youth)
W
Sochi (Thiếu niên) Sochi (Thiếu niên)
14.03.20 3 : 1 Thắng
Krasnodar U19 Krasnodar U19
11 Krasnodar U19 Krasnodar U19 22 8 3 11 33:39 -6 27 W
Krasnodar U19 Krasnodar U19
01.12.19 4 : 1 Thắng
Tambov (trẻ) Tambov (trẻ)
L
Krasnodar U19 Krasnodar U19
07.12.19 2 : 3 Thua
CSKA Moscow (Youth) CSKA Moscow (Youth)
W
Krasnodar U19 Krasnodar U19
29.02.20 2 : 0 Thắng
Ufa (trẻ) Ufa (trẻ)
L
Spartak Moscow (Youth) Spartak Moscow (Youth)
07.03.20 5 : 0 Thua
Krasnodar U19 Krasnodar U19
L
Sochi (Thiếu niên) Sochi (Thiếu niên)
14.03.20 3 : 1 Thua
Krasnodar U19 Krasnodar U19
12 Rostov (Youth) Rostov (Youth) 22 6 4 12 28:48 -20 22 D
Rostov (Youth) Rostov (Youth)
29.11.19 2 : 2 rút ra
Ural (Youth) Ural (Youth)
L
Spartak Moscow (Youth) Spartak Moscow (Youth)
07.12.19 2 : 1 Thua
Rostov (Youth) Rostov (Youth)
D
Akhmat (Youth) Akhmat (Youth)
29.02.20 1 : 1 rút ra
Rostov (Youth) Rostov (Youth)
L
Rostov (Youth) Rostov (Youth)
08.03.20 1 : 2 Thua
CSKA Moscow (Youth) CSKA Moscow (Youth)
L
Rostov (Youth) Rostov (Youth)
14.03.20 0 : 5 Thua
Lokomotiv Moscow (Youth) Lokomotiv Moscow (Youth)
13 Ural (Youth) Ural (Youth) 22 5 7 10 30:42 -12 22 D
Rostov (Youth) Rostov (Youth)
29.11.19 2 : 2 rút ra
Ural (Youth) Ural (Youth)
L
Krylia Sovetov (Youth) Krylia Sovetov (Youth)
07.12.19 4 : 2 Thua
Ural (Youth) Ural (Youth)
L
CSKA Moscow (Youth) CSKA Moscow (Youth)
28.02.20 5 : 0 Thua
Ural (Youth) Ural (Youth)
L
Sochi (Thiếu niên) Sochi (Thiếu niên)
08.03.20 2 : 0 Thua
Ural (Youth) Ural (Youth)
D
Zenit Saint Petersburg (Youth) Zenit Saint Petersburg (Youth)
13.03.20 0 : 0 rút ra
Ural (Youth) Ural (Youth)
14 Rubin Kazan (Youth) Rubin Kazan (Youth) 22 5 5 12 22:44 -22 20 L
Akhmat (Youth) Akhmat (Youth)
29.11.19 6 : 2 Thua
Rubin Kazan (Youth) Rubin Kazan (Youth)
L
Sochi (Thiếu niên) Sochi (Thiếu niên)
07.12.19 5 : 2 Thua
Rubin Kazan (Youth) Rubin Kazan (Youth)
L
Tambov (trẻ) Tambov (trẻ)
27.02.20 1 : 0 Thua
Rubin Kazan (Youth) Rubin Kazan (Youth)
L
Rubin Kazan (Youth) Rubin Kazan (Youth)
07.03.20 1 : 3 Thua
Krylia Sovetov (Youth) Krylia Sovetov (Youth)
L
Arsenal Tula (Youth) Arsenal Tula (Youth)
13.03.20 4 : 0 Thua
Rubin Kazan (Youth) Rubin Kazan (Youth)
15 Orenburg (Đội Thiếu Xuân) Orenburg (Đội Thiếu Xuân) 22 4 2 16 21:40 -19 14 L
Sochi (Thiếu niên) Sochi (Thiếu niên)
30.11.19 3 : 1 Thua
Orenburg (Đội Thiếu Xuân) Orenburg (Đội Thiếu Xuân)
L
Tambov (trẻ) Tambov (trẻ)
06.12.19 3 : 2 Thua
Orenburg (Đội Thiếu Xuân) Orenburg (Đội Thiếu Xuân)
L
Krylia Sovetov (Youth) Krylia Sovetov (Youth)
29.02.20 3 : 1 Thua
Orenburg (Đội Thiếu Xuân) Orenburg (Đội Thiếu Xuân)
L
Orenburg (Đội Thiếu Xuân) Orenburg (Đội Thiếu Xuân)
06.03.20 1 : 5 Thua
Arsenal Tula (Youth) Arsenal Tula (Youth)
L
Orenburg (Đội Thiếu Xuân) Orenburg (Đội Thiếu Xuân)
13.03.20 0 : 4 Thua
Spartak Moscow (Youth) Spartak Moscow (Youth)
16 Ufa (trẻ) Ufa (trẻ) 22 2 2 18 12:67 -55 8 W
Krylia Sovetov (Youth) Krylia Sovetov (Youth)
29.11.19 0 : 2 Thắng
Ufa (trẻ) Ufa (trẻ)
L
Akhmat (Youth) Akhmat (Youth)
06.12.19 3 : 2 Thua
Ufa (trẻ) Ufa (trẻ)
L
Krasnodar U19 Krasnodar U19
29.02.20 2 : 0 Thua
Ufa (trẻ) Ufa (trẻ)
L
Zenit Saint Petersburg (Youth) Zenit Saint Petersburg (Youth)
08.03.20 4 : 0 Thua
Ufa (trẻ) Ufa (trẻ)
L
CSKA Moscow (Youth) CSKA Moscow (Youth)
14.03.20 1 : 0 Thua
Ufa (trẻ) Ufa (trẻ)
Cho xem nhiều hơn