Tercera Division, Group 8
Tây Ban Nha

Tercera Division, Group 8

Chọn một mùa:
Bảng xếp hạng
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
8
1 ZAMORA ZAMORA 28 23 4 1 63:15 48 73 D
GIMNASTICA SEGOVIANA GIMNASTICA SEGOVIANA
05.02.20 1 : 1 rút ra
ZAMORA ZAMORA
D
CD Becerril CD Becerril
09.02.20 1 : 1 rút ra
ZAMORA ZAMORA
D
ZAMORA ZAMORA
16.02.20 1 : 1 rút ra
ATLETICO ASTORGA FC ATLETICO ASTORGA FC
L
REAL AVILA CF REAL AVILA CF
23.02.20 1 : 0 Thua
ZAMORA ZAMORA
W
ZAMORA ZAMORA
01.03.20 1 : 0 Thắng
CD Numancia B CD Numancia B
2 GIMNASTICA SEGOVIANA GIMNASTICA SEGOVIANA 29 23 1 5 57:20 37 70 W
GIMNASTICA SEGOVIANA GIMNASTICA SEGOVIANA
09.02.20 2 : 1 Thắng
CD Bupolsa CD Bupolsa
W
UD Santa Marta UD Santa Marta
16.02.20 0 : 1 Thắng
GIMNASTICA SEGOVIANA GIMNASTICA SEGOVIANA
W
GIMNASTICA SEGOVIANA GIMNASTICA SEGOVIANA
23.02.20 4 : 0 Thắng
LA BANEZA CF LA BANEZA CF
W
CD CRISTO ATLETICO CD CRISTO ATLETICO
01.03.20 0 : 1 Thắng
GIMNASTICA SEGOVIANA GIMNASTICA SEGOVIANA
W
GIMNASTICA SEGOVIANA GIMNASTICA SEGOVIANA
08.03.20 3 : 1 Thắng
ATLETICO BEMBIBRE ATLETICO BEMBIBRE
3 ARANDINA CF ARANDINA CF 28 18 5 5 44:17 27 59 W
CD CRISTO ATLETICO CD CRISTO ATLETICO
02.02.20 0 : 1 Thắng
ARANDINA CF ARANDINA CF
W
ARANDINA CF ARANDINA CF
09.02.20 1 : 0 Thắng
ATLETICO BEMBIBRE ATLETICO BEMBIBRE
D
ATLETICO TORDESILLAS ATLETICO TORDESILLAS
23.02.20 0 : 0 rút ra
ARANDINA CF ARANDINA CF
W
ARANDINA CF ARANDINA CF
01.03.20 3 : 2 Thắng
Salamanca CF Uds B Salamanca CF Uds B
W
SD Almazan SD Almazan
08.03.20 0 : 1 Thắng
ARANDINA CF ARANDINA CF
4 CD Numancia B CD Numancia B 28 17 6 5 51:18 33 57 W
CD Numancia B CD Numancia B
01.02.20 2 : 0 Thắng
CD Becerril CD Becerril
W
ATLETICO ASTORGA FC ATLETICO ASTORGA FC
08.02.20 0 : 1 Thắng
CD Numancia B CD Numancia B
W
CD Numancia B CD Numancia B
15.02.20 1 : 0 Thắng
REAL AVILA CF REAL AVILA CF
L
ZAMORA ZAMORA
01.03.20 1 : 0 Thua
CD Numancia B CD Numancia B
D
CD Numancia B CD Numancia B
08.03.20 1 : 1 rút ra
CD Mirandes B CD Mirandes B
5 Burgos Promesas Burgos Promesas 29 16 7 6 45:21 24 55 W
Burgos Promesas Burgos Promesas
08.02.20 2 : 1 Thắng
CD LA GRANJA CD LA GRANJA
D
CD Bupolsa CD Bupolsa
16.02.20 1 : 1 rút ra
Burgos Promesas Burgos Promesas
L
Burgos Promesas Burgos Promesas
22.02.20 1 : 2 Thua
UD Santa Marta UD Santa Marta
L
LA BANEZA CF LA BANEZA CF
01.03.20 1 : 0 Thua
Burgos Promesas Burgos Promesas
L
Burgos Promesas Burgos Promesas
07.03.20 0 : 1 Thua
CD CRISTO ATLETICO CD CRISTO ATLETICO
6 CD CRISTO ATLETICO CD CRISTO ATLETICO 28 15 6 7 40:18 22 51 W
ATLETICO TORDESILLAS ATLETICO TORDESILLAS
09.02.20 1 : 4 Thắng
CD CRISTO ATLETICO CD CRISTO ATLETICO
W
CD CRISTO ATLETICO CD CRISTO ATLETICO
16.02.20 4 : 0 Thắng
Salamanca CF Uds B Salamanca CF Uds B
W
SD Almazan SD Almazan
22.02.20 0 : 2 Thắng
CD CRISTO ATLETICO CD CRISTO ATLETICO
L
CD CRISTO ATLETICO CD CRISTO ATLETICO
01.03.20 0 : 1 Thua
GIMNASTICA SEGOVIANA GIMNASTICA SEGOVIANA
W
Burgos Promesas Burgos Promesas
07.03.20 0 : 1 Thắng
CD CRISTO ATLETICO CD CRISTO ATLETICO
7 ATLETICO ASTORGA FC ATLETICO ASTORGA FC 28 15 5 8 46:26 20 50 L
ATLETICO ASTORGA FC ATLETICO ASTORGA FC
08.02.20 0 : 1 Thua
CD Numancia B CD Numancia B
D
ZAMORA ZAMORA
16.02.20 1 : 1 rút ra
ATLETICO ASTORGA FC ATLETICO ASTORGA FC
W
ATLETICO ASTORGA FC ATLETICO ASTORGA FC
22.02.20 1 : 0 Thắng
CD Mirandes B CD Mirandes B
L
CD Virgen Del Camino CD Virgen Del Camino
29.02.20 1 : 0 Thua
ATLETICO ASTORGA FC ATLETICO ASTORGA FC
W
ATLETICO ASTORGA FC ATLETICO ASTORGA FC
07.03.20 4 : 1 Thắng
CD LA GRANJA CD LA GRANJA
8 Salamanca CF Uds B Salamanca CF Uds B 29 12 6 11 37:39 -2 42 D
Salamanca CF Uds B Salamanca CF Uds B
08.02.20 1 : 1 rút ra
LA BANEZA CF LA BANEZA CF
L
CD CRISTO ATLETICO CD CRISTO ATLETICO
16.02.20 4 : 0 Thua
Salamanca CF Uds B Salamanca CF Uds B
L
Salamanca CF Uds B Salamanca CF Uds B
22.02.20 0 : 1 Thua
ATLETICO BEMBIBRE ATLETICO BEMBIBRE
L
ARANDINA CF ARANDINA CF
01.03.20 3 : 2 Thua
Salamanca CF Uds B Salamanca CF Uds B
W
Salamanca CF Uds B Salamanca CF Uds B
07.03.20 1 : 0 Thắng
ATLETICO TORDESILLAS ATLETICO TORDESILLAS
9 REAL AVILA CF REAL AVILA CF 27 12 5 10 30:28 2 41 W
REAL AVILA CF REAL AVILA CF
02.02.20 1 : 0 Thắng
ATLETICO ASTORGA FC ATLETICO ASTORGA FC
L
CD Numancia B CD Numancia B
15.02.20 1 : 0 Thua
REAL AVILA CF REAL AVILA CF
W
REAL AVILA CF REAL AVILA CF
23.02.20 1 : 0 Thắng
ZAMORA ZAMORA
D
CD Mirandes B CD Mirandes B
29.02.20 1 : 1 rút ra
REAL AVILA CF REAL AVILA CF
L
REAL AVILA CF REAL AVILA CF
08.03.20 0 : 1 Thua
CD Virgen Del Camino CD Virgen Del Camino
10 SD Almazan SD Almazan 28 10 8 10 36:35 1 38 W
SD Almazan SD Almazan
09.02.20 1 : 0 Thắng
UD Santa Marta UD Santa Marta
D
LA BANEZA CF LA BANEZA CF
16.02.20 0 : 0 rút ra
SD Almazan SD Almazan
L
SD Almazan SD Almazan
22.02.20 0 : 2 Thua
CD CRISTO ATLETICO CD CRISTO ATLETICO
W
ATLETICO BEMBIBRE ATLETICO BEMBIBRE
01.03.20 0 : 1 Thắng
SD Almazan SD Almazan
L
SD Almazan SD Almazan
08.03.20 0 : 1 Thua
ARANDINA CF ARANDINA CF
11 Real Burgos Real Burgos 29 10 6 13 36:39 -3 36 W
Real Burgos Real Burgos
09.02.20 2 : 0 Thắng
CD Virgen Del Camino CD Virgen Del Camino
W
CD LA GRANJA CD LA GRANJA
15.02.20 1 : 3 Thắng
Real Burgos Real Burgos
W
Real Burgos Real Burgos
23.02.20 1 : 0 Thắng
CD Bupolsa CD Bupolsa
W
UD Santa Marta UD Santa Marta
01.03.20 2 : 4 Thắng
Real Burgos Real Burgos
W
Real Burgos Real Burgos
08.03.20 2 : 0 Thắng
LA BANEZA CF LA BANEZA CF
12 Jupiter Leones Jupiter Leones 29 10 5 14 40:50 -10 35 D
Jupiter Leones Jupiter Leones
08.02.20 1 : 1 rút ra
CD Mirandes B CD Mirandes B
W
CD Virgen Del Camino CD Virgen Del Camino
15.02.20 1 : 3 Thắng
Jupiter Leones Jupiter Leones
W
Jupiter Leones Jupiter Leones
22.02.20 1 : 0 Thắng
CD LA GRANJA CD LA GRANJA
W
CD Bupolsa CD Bupolsa
01.03.20 0 : 1 Thắng
Jupiter Leones Jupiter Leones
L
Jupiter Leones Jupiter Leones
07.03.20 1 : 2 Thua
UD Santa Marta UD Santa Marta
13 CD Bupolsa CD Bupolsa 29 10 4 15 26:33 -7 34 L
GIMNASTICA SEGOVIANA GIMNASTICA SEGOVIANA
09.02.20 2 : 1 Thua
CD Bupolsa CD Bupolsa
D
CD Bupolsa CD Bupolsa
16.02.20 1 : 1 rút ra
Burgos Promesas Burgos Promesas
L
Real Burgos Real Burgos
23.02.20 1 : 0 Thua
CD Bupolsa CD Bupolsa
L
CD Bupolsa CD Bupolsa
01.03.20 0 : 1 Thua
Jupiter Leones Jupiter Leones
L
CD Becerril CD Becerril
08.03.20 2 : 1 Thua
CD Bupolsa CD Bupolsa
14 CD Becerril CD Becerril 28 9 5 14 30:46 -16 32 D
CD Becerril CD Becerril
09.02.20 1 : 1 rút ra
ZAMORA ZAMORA
W
CD Mirandes B CD Mirandes B
15.02.20 0 : 1 Thắng
CD Becerril CD Becerril
W
CD Becerril CD Becerril
23.02.20 1 : 0 Thắng
CD Virgen Del Camino CD Virgen Del Camino
W
CD LA GRANJA CD LA GRANJA
29.02.20 1 : 5 Thắng
CD Becerril CD Becerril
W
CD Becerril CD Becerril
08.03.20 2 : 1 Thắng
CD Bupolsa CD Bupolsa
15 UD Santa Marta UD Santa Marta 29 8 8 13 24:32 -8 32 L
SD Almazan SD Almazan
09.02.20 1 : 0 Thua
UD Santa Marta UD Santa Marta
L
UD Santa Marta UD Santa Marta
16.02.20 0 : 1 Thua
GIMNASTICA SEGOVIANA GIMNASTICA SEGOVIANA
W
Burgos Promesas Burgos Promesas
22.02.20 1 : 2 Thắng
UD Santa Marta UD Santa Marta
L
UD Santa Marta UD Santa Marta
01.03.20 2 : 4 Thua
Real Burgos Real Burgos
W
Jupiter Leones Jupiter Leones
07.03.20 1 : 2 Thắng
UD Santa Marta UD Santa Marta
16 CD Virgen Del Camino CD Virgen Del Camino 29 9 3 17 33:54 -21 30 L
Real Burgos Real Burgos
09.02.20 2 : 0 Thua
CD Virgen Del Camino CD Virgen Del Camino
L
CD Virgen Del Camino CD Virgen Del Camino
15.02.20 1 : 3 Thua
Jupiter Leones Jupiter Leones
L
CD Becerril CD Becerril
23.02.20 1 : 0 Thua
CD Virgen Del Camino CD Virgen Del Camino
W
CD Virgen Del Camino CD Virgen Del Camino
29.02.20 1 : 0 Thắng
ATLETICO ASTORGA FC ATLETICO ASTORGA FC
W
REAL AVILA CF REAL AVILA CF
08.03.20 0 : 1 Thắng
CD Virgen Del Camino CD Virgen Del Camino
17 ATLETICO TORDESILLAS ATLETICO TORDESILLAS 28 5 10 13 27:40 -13 25 D
LA BANEZA CF LA BANEZA CF
02.02.20 1 : 1 rút ra
ATLETICO TORDESILLAS ATLETICO TORDESILLAS
L
ATLETICO TORDESILLAS ATLETICO TORDESILLAS
09.02.20 1 : 4 Thua
CD CRISTO ATLETICO CD CRISTO ATLETICO
D
ATLETICO BEMBIBRE ATLETICO BEMBIBRE
15.02.20 2 : 2 rút ra
ATLETICO TORDESILLAS ATLETICO TORDESILLAS
D
ATLETICO TORDESILLAS ATLETICO TORDESILLAS
23.02.20 0 : 0 rút ra
ARANDINA CF ARANDINA CF
L
Salamanca CF Uds B Salamanca CF Uds B
07.03.20 1 : 0 Thua
ATLETICO TORDESILLAS ATLETICO TORDESILLAS
18 LA BANEZA CF LA BANEZA CF 29 5 6 18 20:56 -36 21 D
Salamanca CF Uds B Salamanca CF Uds B
08.02.20 1 : 1 rút ra
LA BANEZA CF LA BANEZA CF
D
LA BANEZA CF LA BANEZA CF
16.02.20 0 : 0 rút ra
SD Almazan SD Almazan
L
GIMNASTICA SEGOVIANA GIMNASTICA SEGOVIANA
23.02.20 4 : 0 Thua
LA BANEZA CF LA BANEZA CF
W
LA BANEZA CF LA BANEZA CF
01.03.20 1 : 0 Thắng
Burgos Promesas Burgos Promesas
L
Real Burgos Real Burgos
08.03.20 2 : 0 Thua
LA BANEZA CF LA BANEZA CF
19 CD Mirandes B CD Mirandes B 29 3 11 15 24:54 -30 20 D
Jupiter Leones Jupiter Leones
08.02.20 1 : 1 rút ra
CD Mirandes B CD Mirandes B
L
CD Mirandes B CD Mirandes B
15.02.20 0 : 1 Thua
CD Becerril CD Becerril
L
ATLETICO ASTORGA FC ATLETICO ASTORGA FC
22.02.20 1 : 0 Thua
CD Mirandes B CD Mirandes B
D
CD Mirandes B CD Mirandes B
29.02.20 1 : 1 rút ra
REAL AVILA CF REAL AVILA CF
D
CD Numancia B CD Numancia B
08.03.20 1 : 1 rút ra
CD Mirandes B CD Mirandes B
20 ATLETICO BEMBIBRE ATLETICO BEMBIBRE 28 4 7 17 17:40 -23 19 L
ARANDINA CF ARANDINA CF
09.02.20 1 : 0 Thua
ATLETICO BEMBIBRE ATLETICO BEMBIBRE
D
ATLETICO BEMBIBRE ATLETICO BEMBIBRE
15.02.20 2 : 2 rút ra
ATLETICO TORDESILLAS ATLETICO TORDESILLAS
W
Salamanca CF Uds B Salamanca CF Uds B
22.02.20 0 : 1 Thắng
ATLETICO BEMBIBRE ATLETICO BEMBIBRE
L
ATLETICO BEMBIBRE ATLETICO BEMBIBRE
01.03.20 0 : 1 Thua
SD Almazan SD Almazan
L
GIMNASTICA SEGOVIANA GIMNASTICA SEGOVIANA
08.03.20 3 : 1 Thua
ATLETICO BEMBIBRE ATLETICO BEMBIBRE
21 CD LA GRANJA CD LA GRANJA 29 4 4 21 25:70 -45 16 L
Burgos Promesas Burgos Promesas
08.02.20 2 : 1 Thua
CD LA GRANJA CD LA GRANJA
L
CD LA GRANJA CD LA GRANJA
15.02.20 1 : 3 Thua
Real Burgos Real Burgos
L
Jupiter Leones Jupiter Leones
22.02.20 1 : 0 Thua
CD LA GRANJA CD LA GRANJA
L
CD LA GRANJA CD LA GRANJA
29.02.20 1 : 5 Thua
CD Becerril CD Becerril
L
ATLETICO ASTORGA FC ATLETICO ASTORGA FC
07.03.20 4 : 1 Thua
CD LA GRANJA CD LA GRANJA
Playoffs
Promotion Playoff
Relegation
Cho xem nhiều hơn