Giải hạng ba quốc gia vùng Norrland
Thụy Điển

Giải hạng ba quốc gia vùng Norrland

Chọn một mùa:
Bảng xếp hạng
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
2nd Div, Norrland
1 Stöde If Stöde If 3 3 0 0 10:3 7 9 D
Timra Timra
16.05.20 0 : 0 rút ra
Stöde If Stöde If
W
Stöde If Stöde If
14.06.20 5 : 3 Thắng
Umea IK Umea IK
W
Taftea Taftea
27.06.20 0 : 3 Thắng
Stöde If Stöde If
W
Stöde If Stöde If
08.08.20 2 : 0 Thắng
Skelleftea Skelleftea
Friska Viljor
2 Friska Viljor Friska Viljor 3 3 0 0 8:2 6 9 D
Timra Timra
30.05.20 0 : 0 rút ra
Friska Viljor Friska Viljor
W
Friska Viljor Friska Viljor
14.06.20 5 : 1 Thắng
Notvikens IK Notvikens IK
W
Umea FC Akademi Umea FC Akademi
27.06.20 0 : 1 Thắng
Friska Viljor Friska Viljor
W
Taftea Taftea
08.08.20 1 : 2 Thắng
Friska Viljor Friska Viljor
Stöde If
3 IFK Ostersund IFK Ostersund 3 3 0 0 8:4 4 9 W
IFK Ostersund IFK Ostersund
14.06.20 3 : 1 Thắng
MORON BK MORON BK
D
IFK Ostersund IFK Ostersund
28.06.20 0 : 0 rút ra
Timra Timra
W
Umea IK Umea IK
28.06.20 2 : 3 Thắng
IFK Ostersund IFK Ostersund
W
Ytterhogdals Ytterhogdals
10.08.20 1 : 2 Thắng
IFK Ostersund IFK Ostersund
Gottne
4 Pitea Pitea 3 2 1 0 8:6 2 7 D
Timra Timra
14.06.20 0 : 0 rút ra
Pitea Pitea
W
Pitea Pitea
14.06.20 2 : 1 Thắng
Gottne Gottne
W
Ytterhogdals Ytterhogdals
28.06.20 2 : 3 Thắng
Pitea Pitea
D
Umea FC Akademi Umea FC Akademi
08.08.20 3 : 3 rút ra
Pitea Pitea
Notvikens IK
5 Bodens Bodens 3 1 1 1 4:3 1 4 D
Bodens Bodens
06.06.20 0 : 0 rút ra
Timra Timra
W
Bodens Bodens
14.06.20 3 : 1 Thắng
Umea FC Akademi Umea FC Akademi
L
Gottne Gottne
27.06.20 1 : 0 Thua
Bodens Bodens
D
Notvikens IK Notvikens IK
10.08.20 1 : 1 rút ra
Bodens Bodens
Taftea
6 Gottne Gottne 3 1 1 1 2:2 -1 4 D
Timra Timra
18.04.20 0 : 0 rút ra
Gottne Gottne
L
Pitea Pitea
14.06.20 2 : 1 Thua
Gottne Gottne
W
Gottne Gottne
27.06.20 1 : 0 Thắng
Bodens Bodens
D
Gottne Gottne
08.08.20 0 : 0 rút ra
Sandviks Sandviks
IFK Ostersund
7 Notvikens IK Notvikens IK 3 1 1 1 5:6 -1 4 D
Timra Timra
01.05.20 0 : 0 rút ra
Notvikens IK Notvikens IK
L
Friska Viljor Friska Viljor
14.06.20 5 : 1 Thua
Notvikens IK Notvikens IK
W
Notvikens IK Notvikens IK
29.06.20 3 : 0 Thắng
Skelleftea Skelleftea
D
Notvikens IK Notvikens IK
10.08.20 1 : 1 rút ra
Bodens Bodens
Pitea
8 MORON BK MORON BK 3 1 0 2 4:5 -1 3 D
Timra Timra
04.04.20 0 : 0 rút ra
MORON BK MORON BK
L
IFK Ostersund IFK Ostersund
14.06.20 3 : 1 Thua
MORON BK MORON BK
W
MORON BK MORON BK
18.06.20 2 : 0 Thắng
Sandviks Sandviks
D
MORON BK MORON BK
02.08.20 0 : 0 rút ra
Timra Timra
L
Umea IK Umea IK
08.08.20 2 : 1 Thua
MORON BK MORON BK
Ytterhogdals
9 Ytterhogdals Ytterhogdals 3 1 0 2 4:5 -1 3 D
Ytterhogdals Ytterhogdals
13.04.20 0 : 0 rút ra
Timra Timra
L
Ytterhogdals Ytterhogdals
28.06.20 2 : 3 Thua
Pitea Pitea
D
Timra Timra
02.07.20 0 : 0 rút ra
Ytterhogdals Ytterhogdals
W
Sandviks Sandviks
01.08.20 0 : 1 Thắng
Ytterhogdals Ytterhogdals
L
Ytterhogdals Ytterhogdals
10.08.20 1 : 2 Thua
IFK Ostersund IFK Ostersund
MORON BK
10 Umea IK Umea IK 3 1 0 2 7:9 -2 3 L
Stöde If Stöde If
14.06.20 5 : 3 Thua
Umea IK Umea IK
D
Umea IK Umea IK
21.06.20 0 : 0 rút ra
Timra Timra
L
Umea IK Umea IK
28.06.20 2 : 3 Thua
IFK Ostersund IFK Ostersund
W
Umea IK Umea IK
08.08.20 2 : 1 Thắng
MORON BK MORON BK
Skelleftea
11 Umea FC Akademi Umea FC Akademi 3 0 1 2 4:7 -3 1 D
Umea FC Akademi Umea FC Akademi
25.04.20 0 : 0 rút ra
Timra Timra
L
Bodens Bodens
14.06.20 3 : 1 Thua
Umea FC Akademi Umea FC Akademi
L
Umea FC Akademi Umea FC Akademi
27.06.20 0 : 1 Thua
Friska Viljor Friska Viljor
D
Umea FC Akademi Umea FC Akademi
08.08.20 3 : 3 rút ra
Pitea Pitea
Timra
12 Sandviks Sandviks 3 0 1 2 0:3 -3 1 L
MORON BK MORON BK
18.06.20 2 : 0 Thua
Sandviks Sandviks
L
Sandviks Sandviks
01.08.20 0 : 1 Thua
Ytterhogdals Ytterhogdals
D
Gottne Gottne
08.08.20 0 : 0 rút ra
Sandviks Sandviks
Umea FC Akademi
13 Taftea Taftea 3 0 1 2 2:6 -4 1 D
Taftea Taftea
09.05.20 0 : 0 rút ra
Timra Timra
D
Skelleftea Skelleftea
18.06.20 1 : 1 rút ra
Taftea Taftea
L
Taftea Taftea
27.06.20 0 : 3 Thua
Stöde If Stöde If
L
Taftea Taftea
08.08.20 1 : 2 Thua
Friska Viljor Friska Viljor
Bodens
14 Skelleftea Skelleftea 3 0 1 2 1:6 -5 1 D
Skelleftea Skelleftea
23.05.20 0 : 0 rút ra
Timra Timra
D
Skelleftea Skelleftea
18.06.20 1 : 1 rút ra
Taftea Taftea
L
Notvikens IK Notvikens IK
29.06.20 3 : 0 Thua
Skelleftea Skelleftea
L
Stöde If Stöde If
08.08.20 2 : 0 Thua
Skelleftea Skelleftea
Umea IK
Promotion
Promotion Playoffs
Relegation Playoffs
Relegation
Cho xem nhiều hơn

Cho xem nhiều hơn