Giải hạng ba quốc gia Nam Svealand
Thụy Điển

Giải hạng ba quốc gia Nam Svealand

Chọn một mùa:
Bảng xếp hạng
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
2nd Div, Sodra Svealand
1 BK Forward BK Forward 3 2 1 0 9:4 5 7 W
BK Forward BK Forward
14.06.20 4 : 3 Thắng
Newroz Newroz
D
Arameiska-Syrianska Arameiska-Syrianska
27.06.20 1 : 1 rút ra
BK Forward BK Forward
W
Atvidabergs Atvidabergs
08.08.20 0 : 4 Thắng
BK Forward BK Forward
Kumla
2 Arameiska-Syrianska Arameiska-Syrianska 3 2 1 0 7:3 4 7 W
Varmbols Varmbols
14.06.20 1 : 2 Thắng
Arameiska-Syrianska Arameiska-Syrianska
D
Arameiska-Syrianska Arameiska-Syrianska
27.06.20 1 : 1 rút ra
BK Forward BK Forward
W
Arameiska-Syrianska Arameiska-Syrianska
08.08.20 4 : 1 Thắng
Tyreso FF Tyreso FF
Assyriska IF
3 Assyriska Foreningen Assyriska Foreningen 3 2 1 0 7:3 4 7 W
Assyriska Foreningen Assyriska Foreningen
14.06.20 4 : 1 Thắng
Atvidabergs Atvidabergs
D
Newroz Newroz
27.06.20 0 : 0 rút ra
Assyriska Foreningen Assyriska Foreningen
W
Kumla Kumla
08.08.20 2 : 3 Thắng
Assyriska Foreningen Assyriska Foreningen
Gute
4 Tyreso FF Tyreso FF 3 2 0 1 8:7 1 6 W
Tyreso FF Tyreso FF
23.06.20 3 : 2 Thắng
Huddinge Huddinge
W
Rynninge Rynninge
27.06.20 1 : 4 Thắng
Tyreso FF Tyreso FF
L
Arameiska-Syrianska Arameiska-Syrianska
08.08.20 4 : 1 Thua
Tyreso FF Tyreso FF
Newroz
5 Varmbols Varmbols 3 2 0 1 6:5 1 6 L
Varmbols Varmbols
14.06.20 1 : 2 Thua
Arameiska-Syrianska Arameiska-Syrianska
W
Huddinge Huddinge
27.06.20 2 : 3 Thắng
Varmbols Varmbols
W
Newroz Newroz
08.08.20 1 : 2 Thắng
Varmbols Varmbols
Atvidabergs
6 Trosa Vagnharad Trosa Vagnharad 3 1 2 0 4:2 2 5 D
IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna
14.06.20 1 : 1 rút ra
Trosa Vagnharad Trosa Vagnharad
W
Trosa Vagnharad Trosa Vagnharad
27.06.20 2 : 0 Thắng
Assyriska IF Assyriska IF
D
Gute Gute
08.08.20 1 : 1 rút ra
Trosa Vagnharad Trosa Vagnharad
Rynninge
7 IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna 3 1 1 1 3:4 -1 4 D
IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna
14.06.20 1 : 1 rút ra
Trosa Vagnharad Trosa Vagnharad
W
Gute Gute
28.06.20 1 : 2 Thắng
IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna
L
Rynninge Rynninge
08.08.20 2 : 0 Thua
IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna
Huddinge
8 Huddinge Huddinge 3 1 0 2 5:6 -1 3 L
Tyreso FF Tyreso FF
23.06.20 3 : 2 Thua
Huddinge Huddinge
L
Huddinge Huddinge
27.06.20 2 : 3 Thua
Varmbols Varmbols
W
Huddinge Huddinge
08.08.20 1 : 0 Thắng
Assyriska IF Assyriska IF
IFK Eskilstuna
9 Rynninge Rynninge 3 1 0 2 3:5 -2 3 L
Assyriska IF Assyriska IF
14.06.20 1 : 0 Thua
Rynninge Rynninge
L
Rynninge Rynninge
27.06.20 1 : 4 Thua
Tyreso FF Tyreso FF
W
Rynninge Rynninge
08.08.20 2 : 0 Thắng
IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna
Trosa Vagnharad
10 Assyriska IF Assyriska IF 3 1 0 2 1:3 -2 3 W
Assyriska IF Assyriska IF
14.06.20 1 : 0 Thắng
Rynninge Rynninge
L
Trosa Vagnharad Trosa Vagnharad
27.06.20 2 : 0 Thua
Assyriska IF Assyriska IF
L
Huddinge Huddinge
08.08.20 1 : 0 Thua
Assyriska IF Assyriska IF
Arameiska-Syrianska
11 Kumla Kumla 3 1 0 2 5:8 -3 3 W
Kumla Kumla
14.06.20 2 : 1 Thắng
Gute Gute
L
Atvidabergs Atvidabergs
27.06.20 4 : 1 Thua
Kumla Kumla
L
Kumla Kumla
08.08.20 2 : 3 Thua
Assyriska Foreningen Assyriska Foreningen
BK Forward
12 Atvidabergs Atvidabergs 3 1 0 2 5:9 -4 3 L
Assyriska Foreningen Assyriska Foreningen
14.06.20 4 : 1 Thua
Atvidabergs Atvidabergs
W
Atvidabergs Atvidabergs
27.06.20 4 : 1 Thắng
Kumla Kumla
L
Atvidabergs Atvidabergs
08.08.20 0 : 4 Thua
BK Forward BK Forward
Varmbols
13 Newroz Newroz 3 0 1 2 4:6 -2 1 L
BK Forward BK Forward
14.06.20 4 : 3 Thua
Newroz Newroz
D
Newroz Newroz
27.06.20 0 : 0 rút ra
Assyriska Foreningen Assyriska Foreningen
L
Newroz Newroz
08.08.20 1 : 2 Thua
Varmbols Varmbols
Tyreso FF
14 Gute Gute 3 0 1 2 3:5 -2 1 L
Kumla Kumla
14.06.20 2 : 1 Thua
Gute Gute
L
Gute Gute
28.06.20 1 : 2 Thua
IFK Eskilstuna IFK Eskilstuna
D
Gute Gute
08.08.20 1 : 1 rút ra
Trosa Vagnharad Trosa Vagnharad
Assyriska Foreningen
Promotion
Promotion Playoffs
Relegation Playoffs
Relegation
Cho xem nhiều hơn

Cho xem nhiều hơn