Giải hạng ba quốc gia Tây Götaland
Thụy Điển

Giải hạng ba quốc gia Tây Götaland

Chọn một mùa:
Bảng xếp hạng
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
2nd Div, Vastra Gotaland
1 VARBERGS GIF FK VARBERGS GIF FK 2 2 0 0 6:2 4 6 W
VARBERGS GIF FK VARBERGS GIF FK
01.08.20 4 : 1 Thắng
Eslovs BK Eslovs BK
W
VARBERGS GIF FK VARBERGS GIF FK
07.08.20 2 : 1 Thắng
Ullareds Ullareds
IF LIMHAMN BUNKEFLO
2 Angelholms Angelholms 2 2 0 0 4:0 4 6 W
Halmia Halmia
22.06.20 0 : 2 Thắng
Angelholms Angelholms
W
Angelholms Angelholms
27.06.20 2 : 0 Thắng
IF LIMHAMN BUNKEFLO IF LIMHAMN BUNKEFLO
W
Angelholms Angelholms
08.08.20 3 : 0 Thắng
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
KSF Prespa Birlik
3 Ullareds Ullareds 3 2 0 1 4:2 2 6 W
Onsala BK Onsala BK
27.06.20 0 : 2 Thắng
Ullareds Ullareds
W
Ullareds Ullareds
03.07.20 1 : 0 Thắng
Assyriska BK Assyriska BK
L
VARBERGS GIF FK VARBERGS GIF FK
07.08.20 2 : 1 Thua
Ullareds Ullareds
BK Olympic
4 IF LIMHAMN BUNKEFLO IF LIMHAMN BUNKEFLO 2 1 0 1 4:2 2 3 W
IF LIMHAMN BUNKEFLO IF LIMHAMN BUNKEFLO
14.06.20 4 : 0 Thắng
Onsala BK Onsala BK
L
Angelholms Angelholms
27.06.20 2 : 0 Thua
IF LIMHAMN BUNKEFLO IF LIMHAMN BUNKEFLO
L
Assyriska BK Assyriska BK
08.08.20 2 : 1 Thua
IF LIMHAMN BUNKEFLO IF LIMHAMN BUNKEFLO
VARBERGS GIF FK
5 BK Olympic BK Olympic 1 1 0 0 2:0 2 3 W
BK Olympic BK Olympic
01.08.20 2 : 0 Thắng
Rosengard Rosengard
L
BK Olympic BK Olympic
08.08.20 1 : 3 Thua
Vinbergs Vinbergs
Ullareds
6 Assyriska BK Assyriska BK 2 1 0 1 4:3 1 3 W
Assyriska BK Assyriska BK
27.06.20 4 : 2 Thắng
Vinbergs Vinbergs
L
Ullareds Ullareds
03.07.20 1 : 0 Thua
Assyriska BK Assyriska BK
W
Assyriska BK Assyriska BK
08.08.20 2 : 1 Thắng
IF LIMHAMN BUNKEFLO IF LIMHAMN BUNKEFLO
Halmia
7 Halmia Halmia 2 1 0 1 3:2 1 3 L
Halmia Halmia
22.06.20 0 : 2 Thua
Angelholms Angelholms
W
KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik
02.08.20 0 : 3 Thắng
Halmia Halmia
L
Onsala BK Onsala BK
08.08.20 4 : 2 Thua
Halmia Halmia
Assyriska BK
8 IFK Malmo IFK Malmo 0 0 0 0 0:0 0 0 W
IFK Malmo IFK Malmo
08.08.20 1 : 0 Thắng
KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik
Eslovs BK
9 Vastra Frolunda Vastra Frolunda 0 0 0 0 0:0 0 0 L
Angelholms Angelholms
08.08.20 3 : 0 Thua
Vastra Frolunda Vastra Frolunda
Onsala BK
10 Vinbergs Vinbergs 1 0 0 1 2:4 -2 0 L
Assyriska BK Assyriska BK
27.06.20 4 : 2 Thua
Vinbergs Vinbergs
W
BK Olympic BK Olympic
08.08.20 1 : 3 Thắng
Vinbergs Vinbergs
Rosengard
11 Rosengard Rosengard 1 0 0 1 0:2 -2 0 L
BK Olympic BK Olympic
01.08.20 2 : 0 Thua
Rosengard Rosengard
Eslovs BK
12 Eslovs BK Eslovs BK 1 0 0 1 1:4 -3 0 L
VARBERGS GIF FK VARBERGS GIF FK
01.08.20 4 : 1 Thua
Eslovs BK Eslovs BK
Rosengard
13 KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik 1 0 0 1 0:3 -3 0 L
KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik
02.08.20 0 : 3 Thua
Halmia Halmia
L
IFK Malmo IFK Malmo
08.08.20 1 : 0 Thua
KSF Prespa Birlik KSF Prespa Birlik
Angelholms
14 Onsala BK Onsala BK 2 0 0 2 0:6 -6 0 L
IF LIMHAMN BUNKEFLO IF LIMHAMN BUNKEFLO
14.06.20 4 : 0 Thua
Onsala BK Onsala BK
L
Onsala BK Onsala BK
27.06.20 0 : 2 Thua
Ullareds Ullareds
W
Onsala BK Onsala BK
08.08.20 4 : 2 Thắng
Halmia Halmia
Vastra Frolunda
Promotion
Promotion Playoffs
Relegation Playoffs
Relegation
Cho xem nhiều hơn

Cho xem nhiều hơn