Giải hạng nhì quốc gia phía Nam
Thụy Điển

Giải hạng nhì quốc gia phía Nam

Chọn một mùa:
Bảng xếp hạng
# Đội Trò chơi T V T Mục tiêu MB DI Hình thức Kế tiếp
Div 1 Sodra
1 IFK Varnamo IFK Varnamo 11 9 0 2 25:5 20 27 W
IFK Varnamo IFK Varnamo
11.07.20 3 : 0 Thắng
Eskilsminne Eskilsminne
W
IFK Varnamo IFK Varnamo
15.07.20 4 : 0 Thắng
Lunds Lunds
W
Oskarshamns Oskarshamns
19.07.20 1 : 2 Thắng
IFK Varnamo IFK Varnamo
W
IFK Varnamo IFK Varnamo
08.08.20 5 : 0 Thắng
Qviding Qviding
W
Skovde AIK Skovde AIK
12.08.20 0 : 3 Thắng
IFK Varnamo IFK Varnamo
Linkoping City
2 Landskrona BoIS Landskrona BoIS 11 6 3 2 21:14 7 21 W
Motala Motala
11.07.20 1 : 3 Thắng
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
W
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
15.07.20 1 : 0 Thắng
Qviding Qviding
D
Torns Torns
18.07.20 0 : 0 rút ra
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
L
Linkoping City Linkoping City
09.08.20 2 : 0 Thua
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
W
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
12.08.20 4 : 0 Thắng
Tvaakers Tvaakers
Lindome
3 Utsiktens Utsiktens 11 5 5 1 22:16 6 20 L
Torns Torns
11.07.20 4 : 0 Thua
Utsiktens Utsiktens
W
Utsiktens Utsiktens
15.07.20 2 : 0 Thắng
Trollhattan Trollhattan
W
Utsiktens Utsiktens
19.07.20 2 : 1 Thắng
Linkoping City Linkoping City
D
Lindome Lindome
07.08.20 2 : 2 rút ra
Utsiktens Utsiktens
D
Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin
12.08.20 1 : 1 rút ra
Utsiktens Utsiktens
Qviding
4 Lindome Lindome 11 6 1 4 21:13 8 19 W
Skovde AIK Skovde AIK
11.07.20 1 : 3 Thắng
Lindome Lindome
L
Lindome Lindome
15.07.20 0 : 1 Thua
Motala Motala
W
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
18.07.20 0 : 2 Thắng
Lindome Lindome
D
Lindome Lindome
07.08.20 2 : 2 rút ra
Utsiktens Utsiktens
W
Lindome Lindome
12.08.20 3 : 1 Thắng
Linkoping City Linkoping City
Landskrona BoIS
5 Torns Torns 11 4 6 1 19:9 10 18 W
Torns Torns
11.07.20 4 : 0 Thắng
Utsiktens Utsiktens
W
Tvaakers Tvaakers
15.07.20 1 : 2 Thắng
Torns Torns
D
Torns Torns
18.07.20 0 : 0 rút ra
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
D
Motala Motala
08.08.20 2 : 2 rút ra
Torns Torns
D
Torns Torns
12.08.20 1 : 1 rút ra
Eskilsminne Eskilsminne
Oskarshamns
6 Linkoping City Linkoping City 11 5 2 4 23:13 10 17 W
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
11.07.20 0 : 6 Thắng
Linkoping City Linkoping City
W
Linkoping City Linkoping City
15.07.20 5 : 1 Thắng
Skovde AIK Skovde AIK
L
Utsiktens Utsiktens
19.07.20 2 : 1 Thua
Linkoping City Linkoping City
W
Linkoping City Linkoping City
09.08.20 2 : 0 Thắng
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
L
Lindome Lindome
12.08.20 3 : 1 Thua
Linkoping City Linkoping City
IFK Varnamo
7 Lunds Lunds 11 5 2 4 20:18 2 17 W
Lunds Lunds
11.07.20 3 : 1 Thắng
Tvaakers Tvaakers
L
IFK Varnamo IFK Varnamo
15.07.20 4 : 0 Thua
Lunds Lunds
L
Lunds Lunds
19.07.20 1 : 2 Thua
Motala Motala
L
Trollhattan Trollhattan
08.08.20 2 : 1 Thua
Lunds Lunds
D
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
12.08.20 1 : 1 rút ra
Lunds Lunds
Skovde AIK
8 Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin 11 5 2 4 16:17 -1 17 L
Qviding Qviding
11.07.20 3 : 1 Thua
Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin
W
Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin
15.07.20 2 : 0 Thắng
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
W
Trollhattan Trollhattan
19.07.20 1 : 3 Thắng
Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin
L
Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin
07.08.20 0 : 4 Thua
Skovde AIK Skovde AIK
D
Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin
12.08.20 1 : 1 rút ra
Utsiktens Utsiktens
Eskilsminne
9 Oskarshamns Oskarshamns 11 4 2 5 16:19 -3 14 L
Oskarshamns Oskarshamns
11.07.20 0 : 1 Thua
Trollhattan Trollhattan
W
Eskilsminne Eskilsminne
15.07.20 1 : 4 Thắng
Oskarshamns Oskarshamns
L
Oskarshamns Oskarshamns
19.07.20 1 : 2 Thua
IFK Varnamo IFK Varnamo
L
Tvaakers Tvaakers
08.08.20 1 : 0 Thua
Oskarshamns Oskarshamns
L
Oskarshamns Oskarshamns
12.08.20 1 : 2 Thua
Motala Motala
Torns
10 Trollhattan Trollhattan 11 4 2 5 11:14 -3 14 W
Oskarshamns Oskarshamns
11.07.20 0 : 1 Thắng
Trollhattan Trollhattan
L
Utsiktens Utsiktens
15.07.20 2 : 0 Thua
Trollhattan Trollhattan
L
Trollhattan Trollhattan
19.07.20 1 : 3 Thua
Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin
W
Trollhattan Trollhattan
08.08.20 2 : 1 Thắng
Lunds Lunds
L
Qviding Qviding
12.08.20 2 : 1 Thua
Trollhattan Trollhattan
Karlskrona AIF
11 Tvaakers Tvaakers 11 4 2 5 12:19 -7 14 L
Lunds Lunds
11.07.20 3 : 1 Thua
Tvaakers Tvaakers
L
Tvaakers Tvaakers
15.07.20 1 : 2 Thua
Torns Torns
L
Skovde AIK Skovde AIK
19.07.20 2 : 0 Thua
Tvaakers Tvaakers
W
Tvaakers Tvaakers
08.08.20 1 : 0 Thắng
Oskarshamns Oskarshamns
L
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
12.08.20 4 : 0 Thua
Tvaakers Tvaakers
Motala
12 Motala Motala 11 3 3 5 15:20 -5 12 L
Motala Motala
11.07.20 1 : 3 Thua
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
W
Lindome Lindome
15.07.20 0 : 1 Thắng
Motala Motala
W
Lunds Lunds
19.07.20 1 : 2 Thắng
Motala Motala
D
Motala Motala
08.08.20 2 : 2 rút ra
Torns Torns
W
Oskarshamns Oskarshamns
12.08.20 1 : 2 Thắng
Motala Motala
Tvaakers
13 Skovde AIK Skovde AIK 11 3 2 6 17:21 -4 11 L
Skovde AIK Skovde AIK
11.07.20 1 : 3 Thua
Lindome Lindome
L
Linkoping City Linkoping City
15.07.20 5 : 1 Thua
Skovde AIK Skovde AIK
W
Skovde AIK Skovde AIK
19.07.20 2 : 0 Thắng
Tvaakers Tvaakers
W
Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin
07.08.20 0 : 4 Thắng
Skovde AIK Skovde AIK
L
Skovde AIK Skovde AIK
12.08.20 0 : 3 Thua
IFK Varnamo IFK Varnamo
Lunds
14 Qviding Qviding 11 3 2 6 11:21 -10 11 W
Qviding Qviding
11.07.20 3 : 1 Thắng
Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin
L
Landskrona BoIS Landskrona BoIS
15.07.20 1 : 0 Thua
Qviding Qviding
W
Qviding Qviding
19.07.20 1 : 0 Thắng
Eskilsminne Eskilsminne
L
IFK Varnamo IFK Varnamo
08.08.20 5 : 0 Thua
Qviding Qviding
W
Qviding Qviding
12.08.20 2 : 1 Thắng
Trollhattan Trollhattan
Utsiktens
15 Eskilsminne Eskilsminne 11 1 4 6 9:20 -11 7 L
IFK Varnamo IFK Varnamo
11.07.20 3 : 0 Thua
Eskilsminne Eskilsminne
L
Eskilsminne Eskilsminne
15.07.20 1 : 4 Thua
Oskarshamns Oskarshamns
L
Qviding Qviding
19.07.20 1 : 0 Thua
Eskilsminne Eskilsminne
D
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
08.08.20 2 : 2 rút ra
Eskilsminne Eskilsminne
D
Torns Torns
12.08.20 1 : 1 rút ra
Eskilsminne Eskilsminne
Assyriska Turabdin
16 Karlskrona AIF Karlskrona AIF 11 0 4 7 8:27 -19 4 L
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
11.07.20 0 : 6 Thua
Linkoping City Linkoping City
L
Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin
15.07.20 2 : 0 Thua
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
L
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
18.07.20 0 : 2 Thua
Lindome Lindome
D
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
08.08.20 2 : 2 rút ra
Eskilsminne Eskilsminne
D
Karlskrona AIF Karlskrona AIF
12.08.20 1 : 1 rút ra
Lunds Lunds
Trollhattan
Promotion
Promotion Playoff
Relegation Playoff
Relegation
Cho xem nhiều hơn

Cho xem nhiều hơn